ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

คริสตัล พาเลซ
18:00
แอสตันวิลลา
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
20:05
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
22:30
ลิเวอร์พูล
เอฟเวอร์ตัน
01:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อูเทรชท์
19:30
พีเอสวี
ทเวนเต้
19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
อัลค์มาร์
19:30
เฮราเคิล
เฟเยนูร์ด
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
พีอีซี ซโวลล์
19:30
โกรนิงเงิน
วีวีวี เวนโล
19:30
เอ็มเมน
วิเทสส์
19:30
อาแจกซ์
ฮีเรนวีน
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
วิลเลม ทเว
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด

11 บุนเดิสลีกา

ไมนซ์
23:00
ดอร์ทมุนด์
แอร์เบ ไลป์ซิก
01:30
โวล์ฟสบวร์ก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ลอริยองต์
02:00
เม็ตซ์
ลีลล์
02:00
แซงต์ เอเตียน
ดิฌง
02:00
น็องต์
บอร์กโดซ์
02:00
Lens
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
อองเช่ร์
โมนาโก
02:00
แรนส์
นีมส์
02:00
โอลิมปิก ลียง
นีซ
02:00
สตราส์บูร์ก
มงต์เปลลิเย่ร์
02:00
แบรสต์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
แร็งส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
17:30
นาโปลี
Benevento
20:00
Crotone
อูดิเนเซ่
20:00
ซามพ์โดเรีย
ปาร์มา
23:00
ซัสเซาโล่
เอซี มิลาน
01:45
กายารี่

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
23:30
เกรนาดา
แอธเลติก บิลเบา
23:30
เรอัล มาดริด
แอตเลติโก มาดริด
23:30
โอซาซูนา
บาร์เซโลน่า
23:30
เซลต้า บีโก้
เรอัล เบติส
23:30
เอสดี ฮูเอสก้า
เกตาเฟ่
23:30
เลบันเต้
กาดิซ
23:30
เอลเช่
เรอัล โซเซียดาด
23:30
เรอัล บายาโดลิด
บาเลนเซีย
23:30
เออิบาร์
บียาร์เรอัล
23:30
เซบีย่า

479 เจลีก

คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
กัมบะ โอซาก้า
15:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
เอฮิเมะ
โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
เกียวโต แซงก้า
12:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
โตเกียวเวอร์ดี้
13:00
Giravanz Kitakyushu
มาชิดา เซลเวีย
13:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ

99474 World - Club Friendlies

North Alabama
07:15
Chattanooga

462 England - National League

Stockport County
18:15
Torquay United

11 บุนเดิสลีกา 2

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
20:30
Erzgebirge Aue
พาเดอร์บอร์น
20:30
Greuther Fürth
Darmstadt 98
20:30
Heidenheim
Sandhausen
20:30
Jahn Regensburg
Osnabrück
20:30
Hamburger SV
St. Pauli
20:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Karlsruher SC
20:30
Holstein Kiel
นูเรมเบิร์ก
20:30
Bochum
Eintracht Braunschweig
20:30
Würzburger Kickers

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
18:00
Wehen Wiesbaden
Dynamo Dresden
19:00
Türkgücü-Ataspor
1860 München
19:00
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Babelsberg
18:30
Lokomotive Leipzig
Chemie Leipzig
18:30
Union Fürstenwalde
Energie Cottbus
18:30
FSV Optik Rathenow
Altglienicke
18:30
Chemnitzer FC
Tennis Borussia
18:30
Bischofswerdaer FV
Lichtenberg
18:30
Luckenwalde
ZFC Meuselwitz
18:30
Carl Zeiss Jena
Viktoria Berlin
18:30
BAK '07
Auerbach
18:30
Hertha BSC II
Germania Halberstadt
18:30
BFC Dynamo

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
19:00
Aalen
Freiburg II
19:00
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
19:00
Köln II
Fortuna Düsseldorf II
19:00
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
19:00
Ilshofen
Freiburger FC
19:00
Sandhausen II
Ravensburg
19:00
Bruchsal
Backnang
19:00
Göppinger SV
CfR Pforzheim
20:00
Neckarsulmer SU
Villingen
20:00
Astoria Walldorf II
Lörrach-Brombach
20:00
SGV Freiberg
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Nöttingen
Rielasingen-Arlen
20:00
Linx
Oberachern
20:30
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Bremen

Vatan Sport
20:00
Bremer SV
Union Bremen
20:00
Borgfeld
SFL Bremerhaven
20:30
OSC Bremerhaven

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ginsheim
20:00
Baunatal
SV Zeilsheim
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Buchonia Flieden
20:00
Rot-Weiß Walldorf
Eddersheim
20:00
Hunfelder SV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

FC BW Friesdorf
20:00
SV Breinig
Hennef 05
20:00
Alfter
Düren Merzenich
20:00
Frechen
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
Wesseling-Urfeld
20:15
Eilendorf
Deutz
20:30
Siegburger SV
VfL Vichttal
20:30
Hürth
Fortuna Köln II
20:30
Borussia Freialdenhoven

11 โอเบอร์ลีกา

SF Niederwenigern
20:00
Kleve
Monheim
20:00
Velbert
Jahn Dinslaken-Hiesfeld
20:00
FC Bocholt
Cronenberger SC
20:00
Meerbusch
Schonnebeck
20:00
TuRU 1880 Düsseldorf
TVD Velbert
20:00
1. FC M'gladbach
Sterkrade-Nord
20:15
Schwarz-Weiß Essen
Union Nettetal
20:15
Teutonia St.Tönis
FSV Duisburg
20:30
SF Baumberg
Dusseldorf-West
20:30
Kray
Hilden
20:30
Germania Ratingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

BSC Süd 05
19:00
Stern
Strausberg
19:00
SV Blau-WeiY 90 Berlin
RSV Eintracht
19:00
Neustrelitz
Torgelower SV Greif
19:00
Greifswalder FC
Lok Stendal
19:00
Rostocker FC
Hansa Rostock II
19:00
Hertha Zehlendorf
CFC Hertha
19:00
Pampow
Staaken
19:00
Victoria Seelow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Carl Zeiss Jena II
19:00
1. FC Merseburg
Einheit Rudolstadt
19:00
Krieschow
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Plauen
VfL Halle
19:00
Union Sandersdorf
Martinroda
19:00
International Leipzig
Ludwigsfelder FC
19:00
Blau-Weiß Zorbau
Eilenburg
19:00
FC Grimma
Wacker Nordhausen
19:00
Rot-Weiß Erfurt

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Paderborn 07 II
20:00
TuS Haltern
Schermbeck
20:00
Sportfreunde Siegen
Westfalia Rhynern
20:00
Vreden
Kaan-Marienborn
20:00
Ennepetal
Gütersloh
20:00
Sprockhövel
Finnentrop / Bamenohl
20:00
Holzwickeder SC
Preußen Münster II
20:00
Meinerzhagen
Wattenscheid 09
20:00
Erndtebrück
ASC Dortmund
20:00
Victoria Clarholz
Westfalia Herne
20:15
Hammer SpVg

143 Austria - Tipico Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Sturm Graz
22:00
Rapid Vienna
Wattens
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์

143 ออสเตรียลีก1

Austria Klagenfurt
19:30
SV Horn II
Amstetten
19:30
Rapid Wien II
Vorwärts Steyr
19:30
Wacker Innsbruck
Juniors OÖ
19:30
Lafnitz
Blau-Weiß Linz
19:30
Austria Wien II
Austria Lustenau
19:30
Liefering
Floridsdorfer AC
19:30
Grazer AK
Kapfenberger SV
19:30
Dornbirn

212 Belarus - Pershaya Liga

Belshina
18:00
อาร์เซน่อล
Dnepr Mogilev
20:00
Slonim
Volna
22:00
Orsha

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

KV Oostende
18:30
เกนท์
Mechelen
21:00
Standard Liège
คลับ บรูกก์
23:30
Antwerp

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
22:00
Siroki Brijeg
Sloga
22:00
Velez
Zeljeznicar
22:00
Borac Banja Luka
Radnik Bijeljina
22:00
Olimpic Sarajevo
Mladost Doboj Kakanj
22:00
Sarajevo
Zrinjski
22:00
Krupa na Vrbasu

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
22:30
Slaven Zivinice

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
00:15
CSKA 1948 Sofia

224 Bulgaria - Vtora Liga

Dobrudzha 1919
19:30
Yantra 1919
Lovech
21:45
Hebar 1918
Lokomotiv Sofia 1929
21:45
Sozopol
FK Minyor Pernik
22:00
Septemvri Simitli
Neftohimik
22:00
Ludogorets II

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
20:00
Rijeka
Šibenik
22:05
Hajduk Split
Gorica
00:10
ดีนาโมซาเกร็บ

266 Croatia - 2. HNL

Hrvatski Dragovoljac
22:30
Cibalia
Kustošija
22:30
Dinamo Zagreb II
Croatia Zmijavci
22:30
Opatija
Osijek II
22:30
Rudeš
Orijent 1919
22:30
Dubrava Zagreb

116 Cyprus - 1. Division

Nea Salamis
22:00
Paphos
Enosis
00:00
Ethnikos Achna

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Teplice
20:00
České Budějovice
Pardubice
20:00
Viktoria Plzeň
Mladá Boleslav
22:00
Sparta Praha
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Karviná

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vlašim
19:00
Chrudim
Varnsdorf
22:00
Hradec Králové

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Midtjylland
18:00
Randers
AaB
19:00
Horsens
โคเปนเฮเก้น
21:00
Brøndby
AGF
23:00
Nordsjælland

320 Denmark - First Division

Skive
19:00
Fremad Amager
FC Helsingør
20:00
Fredericia

2405 Estonia - Meistriliiga

Nõmme Kalju
19:00
Paide

1233 Finland - Ykkonen

RoPS
21:00
PK-35
Gnistan
22:30
MuSa
EIF
22:30
JIPPO

125 Greece - Super League

AEK Athens
23:30
Aris
Panathinaikos
23:30
โอลิมเปียกอส
PAOK
23:30
Asteras Tripolis

125 Greece - Football League

Episkopi
20:00
Kalamata
Kavala
21:00
Apollon Pontou FC
Veria
21:00
Olympiakos Volos
Thesprotos
21:00
Pierikos
Pontion Karagiannion
21:00
Almopos
Ialysos
21:00
Niki Volos
Egaleo
21:00
Santorini 2020
Kallithea
21:00
Aspropyrgos Enosis

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Szolnoki MÁV
22:00
Csákvári TK
Siófok
22:00
Szentlőrinc SE
Pécsi MFC
22:00
Soroksár SC
Szeged 2011
22:00
Kazincbarcika
Kaposvári Rákóczi
22:00
Dorogi
Ajka
22:00
Nyíregyháza Spartacus
Budaörs
22:00
DEAC
Debrecen
23:30
Szombathelyi Haladás
Gyirmót
23:30
Békéscsaba
Vasas
23:30
Győri ETO

1796 Iceland - Pepsideild

Leiknir Reykjavík
02:15
Fylkir
Víkingur Reykjavík
02:15
Breidablik

57142 Macedonia FYR - First League

Pelister
21:00
Belasica
Akademija Pandev
21:00
Borec
Renova
21:00
Rabotnicki
Sileks
21:00
Struga
Vardar
21:00
Makedonija
Skendija 79
21:00
Shkupi

2345 Moldova - National Division

Floreşti
20:00
Sfîntul Gheorghe
Petrocub
22:00
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
22:30
Mornar
Drezga
22:30
Bokelj
Ibar
22:30
Berane
Igalo
22:30
Grbalj
Arsenal Tivat
22:30
Kom

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Vålerenga
20:00
Kristiansund
Sarpsborg 08
20:00
Haugesund
Viking
20:00
Tromsø
Bodø / Glimt
23:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Sandefjord
23:00
Mjøndalen
Strømsgodset
23:00
Lillestrøm
Molde
01:00
Brann

2 Poland - Ekstraklasa

ลีเกีย วอร์ซอว์
22:30
Podbeskidzie
Lech Poznań
22:30
Górnik Zabrze
Jagiellonia Białystok
22:30
Lechia Gdańsk
Piast Gliwice
22:30
Wisła Kraków
Pogoń Szczecin
22:30
Raków Częstochowa
Wisła Płock
22:30
Zagłębie Lubin
Śląsk Wrocław
22:30
Stal Mielec
Cracovia Kraków
22:30
Warta Poznań

2 Poland - 1. Liga

Widzew Lodz
17:40
Nieciecza
Radomiak Radom
00:10
Sandecja Nowy Sącz
Puszcza Niepołomice
00:30
ŁKS Łódź

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
21:00
Nacional
Belenenses
23:00
ซานตาคลารา
Marítimo
02:00
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
17:15
Estoril
Penafiel
20:00
Vizela
Porto II
21:00
Feirense
Casa Pia
21:00
Varzim
Académica
22:30
Benfica II

155 Romania - Liga 1

UTA Arad
18:00
Gaz Metan Mediaş
Argeş
20:30
Dinamo Bucureşti
Sepsi
02:00
FCSB

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Dinamo Moskva
18:00
ซีเอสเคเอ มอสโก
Akhmat Grozny
18:00
สปาร์ตัก มอสโก
Rostov
18:00
คราสโนดาร์
โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00
Ural
Tambov
18:00
เซนิต
Ufa
18:00
Arsenal Tula
Rubin Kazan'
18:00
Rotor Volgograd
Khimki
18:00
Sochi

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
18:00
Kilmarnock
Motherwell
18:00
Ross County
St. Mirren
18:00
Dundee United

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
23:00
Žilina

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
22:15
Olimpija
Domžale
01:00
Koper

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Sabadell
19:00
เตเนริเฟ
Fuenlabrada
21:00
ราโย่ บาเยกาโน่
มาจอร์กา
01:45
อัลกอร์กอน
เลกาเนส
02:30
UD Logroñés

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
22:30
Djurgården

47 Sweden - Allsvenskan Women

Pitea W
20:00
KIF Orebro W

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
18:00
Jönköpings Södra

47 Sweden - Ettan: North

Assyriska
21:00
Dalkurd
IFK Luleå
21:00
Hammarby Talang
IF Karlstad Fotboll
21:00
Sandviken

86 Ukraine - Second League: Group A

Karpaty
17:00
Obolon'-Brovar II
Bukovyna
20:00
Rubikon

86 Ukraine - Second League: Group B

Real Pharm
17:00
Tavriya
Mykolaiv II
21:00
Nikopol
Peremoga
21:30
Enerhiya Nova Kakhovka

44 Argentina - Superliga

Colón
07:00
Talleres Córdoba
Vélez Sarsfield
22:00
Racing Club
Boca Juniors
03:30
River Plate

44 Argentina - Primera B Nacional

Atletico Mitre
07:00
Agropecuario
Villa Dálmine
22:00
Almagro
Almirante Brown
01:00
Gimnasia Mendoza
San Telmo
01:00
Deportivo Santamarina
Brown de Adrogué
01:00
Deportivo Morón
Guillermo Brown
01:00
Ferro Carril Oeste
San Martín San Juan
02:00
Club Atlético Güemes

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
03:00
Deportes Quindío

459 Ecuador - Liga Pro

Emelec
07:00
Guayaquil City
Manta
02:00
Macará
LDU Quito
04:30
Aucas

35008 El Salvador - Primera Division

Santa Tecla
08:00
FAS
Firpo
04:00
Alianza

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
07:00
Iztapa
Guastatoya
04:00
Cotzumalguapa

458 Mexico - Liga MX

Cruz Azul
08:05
Toluca
มอนเตอร์เรย์
06:00
Santos Laguna

3990 Nicaragua - Primera Division

Diriangén
08:00
Walter Ferreti

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
07:00
Guaireña
River Plate
04:45
Cerro Porteño

338 Peru - Primera Division

Carlos Manucci
23:00
Melgar
Sporting Cristal
03:30
Sport Huancayo

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
01:00
Fénix
Deportivo Maldonado
03:15
ลิเวอร์พูล
Cerrito
05:30
River Plate

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
เอฟซี ดัลลัส
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
รีล ซอลต์ เลค
08:30
Nashville SC
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:00
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
01:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
ซินซินนาติ
03:00
Inter Miami
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
05:00
โคลัมบัส ครูว์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Tampa Bay Rowdies
07:00
Phoenix Rising
New Mexico United
08:30
Austin Bold
Tacoma Defiance
02:00
Orange County
OKC Energy
05:00
Atlanta United II

614 Algeria - Ligue 1

RC Relizane
22:00
ES Sétif
NC Magra
22:00
Aïn M'lila
USM Alger
23:00
JS Saoura
Tlemcen
23:00
ASO Chlef
CS Constantine
23:00
Paradou AC
NA Hussein Dey
23:00
US Biskra
USM Bel Abbès
23:00
CA Bordj Bou Arreridj

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
1º de Agosto
Santa Rita
21:00
Académica do Lobito
Interclube
21:30
Petro de Luanda
Wiliete
22:00
Progresso

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
23:00
USFA
ASEC Koudougou
23:00
ASFA-Yennenga
KOZAF
23:00
Salitas
Léopards
01:15
Royal

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
18:30
Maniema Union
Blessing
18:30
Saint Eloi Lupopo
TP Mazembe
20:30
Vita Club
Simba
20:30
Motema Pembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Racing d'Abidjan
22:30
ASEC Mimosas
Tanda
23:00
Bouake
SOA
01:00
SOL

468 Ghana - Premier League

Inter Allies
22:00
Berekum Chelsea
King Faisal
22:00
Bechem United
Ashanti Gold
22:00
Great Olympics
Liberty Professionals
22:00
Asante Kotoko
Aduana Stars
22:00
Medeama
Karela
22:00
Eleven Wonders
Hearts of Oak
01:00
Elmina Sharks

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
05:00
Eléphant Coléah

1179 Kenya - Premier League

Western Stima
19:00
Sofapaka
Gor Mahia
19:00
Nairobi City Stars
Mathare United
19:00
Vihiga United
Sofapaka
19:00
Wazito
Vihiga United
19:00
Mathare United
Gor Mahia
20:00
Bandari

16175 Libya - Premier League

Darnes
21:00
Al Ahli Benghazi

26 Mali - Premiere Division

Soni
23:30
Djoliba
Duguwolofila
23:30
LC Ba
USC Kita
23:30
Douannes de Sikasso
CAS de Sévaré
00:00
Réal Bamako

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
23:00
Mouloudia Oujda
Maghreb Fès
01:15
RSB Berkane
Hassania Agadir
03:30
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

Widad Témara
23:00
Khouribga
Tihad Casablanca
00:00
Stade Marocain
Raja Beni Mellal
02:00
Riadi Salmi

200 Senegal - Ligue 1

Mbour Petite Côte
23:30
Douanes
Pikine
23:30
Stade de Mbour
Casa Sport
23:30
Gorée
Generation Foot
23:30
Dakar SC
Niarry Tally
23:30
Teungueth
Jaraaf
23:30
Diambars
CNEPS Excellence
00:00
ASEC Ndiambour

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Coastal Union
18:00
Polisi Tanzania
Biashara United
20:00
Dodoma Jiji

2568 Zambia - Super League

Indeni
18:00
NAPSA Stars
Green Eagles
18:00
Buildcon
Nkana
20:00
Lusaka Dynamos
Green Buffaloes
20:00
Zanaco
Prison Leopards
20:00
Lumwana Radiants

2931 Andorra - Primera División

Engordany
16:30
Carroi
Penya Encarnada
16:30
UE Santa Coloma
Inter Club d'Escaldes
21:30
Atlètic Club d'Escaldes
FC Santa Coloma
21:30
Sant Julià

2931 Andorra - 2. Division

Encamp
22:00
Jenlai

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Sepahan
20:45
Mes Rafsanjan
Saipa
21:55
Paykan
Naft Masjed Soleyman
21:55
Machine Sazi

97374 Jordan - Premier League

Shabab Al Ordon
22:00
Ma'an
Sahab
00:30
Al Ramtha

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Jeel
22:55
Al Khaleej
Al Shoalah
23:05
Al Sahel
Najran
23:10
Hajer
Al Hazm
23:20
Al Bukayriyah
Arar
23:40
Al Adalh

5618 China PR - Super League

Shanghai SIPG
17:00
Dalian Professional
Beijing Guoan
19:00
Hebei CFFC

5618 China PR - League One

Heilongjiang Lava Spring
14:30
Shenyang Urban
Nantong Zhiyun
18:35
Chengdu Qianbao
Wuhan Three Towns
18:35
Suzhou Dongwu

64306 Hong Kong - Premier League

Southern District
14:00
Happy Valley
Tai Chung
16:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์

64306 Hong Kong - First Division

South China
12:30
Wofoo Tai Po
Eastern District
14:30
Central & Western
Dreams Metro Gallery
14:30
Shatin
Wong Tai Sin
14:30
Sham Shui Po
Citizen AA
14:30
Wing Yee
North District
14:30
Hong Kong FC
Hoi King
14:30
Yuen Long

712 เคลีก เกาหลีใต้

Jeju United
12:00
Daegu
Ulsan
14:30
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - National League

Gyeongju HNP
13:00
Ulsan Citize
Changwon City
13:00
Gimhae City

44 Argentina - Primera C

Central Córdoba
01:00
Argentino Merlo
Luján
01:00
Real Pilar
Midland
01:00
General Lamadrid
Atlas
01:00
Victoriano Arenas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

GVV Unitas
19:30
USV Hercules
Hollandia
19:30
HSC '21
OSS '20
19:30
Hoogland
EVV
19:30
ADO '20
Westlandia
19:30
HV & CV Quick
DEM
19:30
Gemert
Dongen
19:30
Groene Ster
JOS Watergraafsmeer
19:30
OFC Oostzaan
Blauw Geel '38
19:30
UNA

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Municipal Vinto
Guabirá
04:15
Oriente Petrolero
Bolívar
06:30
Santa Cruz

99474 World - CAF Confederations Cup

Orlando Pirates
20:00
Raja Casablanca
Cotonsport
20:00
Jaraaf
CS Sfaxien
23:00
JS Kabylie
Pyramids FC
23:00
Enyimba

556 Belgium - Division 3: ACFF

Waremme
20:00
Acren
Tubize
20:00
Stockay-Warfusée
RES Durbuy
20:00
Solières Sport
US Givry
20:00
Meux
Jette
20:00
Excelsior Virton
La Louvière
20:00
Couvin-Mariembourg
Hamoir
20:00
Verlaine
Ganshoren
20:00
Rebecq

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Ustrem Donchevo
21:00
Inter Dobrich
Chernomorets Balchik
21:00
Spartak Varna
Kubrat
21:00
Septemvri Tervel
Topolite
21:00
Ludogorets III

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
21:00
MEAP Nisou
Iraklis Yerolakkou
21:00
Elia Lythrodonta

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Karlovy Vary
Rakovnik
15:15
Příbram II
Slavia Praha II
15:15
Motorlet Praha
Viktoria Plzen II
15:30
Králův Dvůr

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
22:00
Hlučín
Odra Petrkovice
22:00
Vyškov
Sigma Olomouc II
22:00
Vysočina Jihlava II
Velké Meziříčí
22:00
Hanácká
Banik Ostrava II
22:00
Dolní Benešov
Uherský Brod
22:00
Zlín II
Znojmo
22:00
Slovan Rosice
Viktoria Otrokovice
22:00
Slovácko II
Frýdek-Místek
22:00
Vrchovina

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Kolín
22:00
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Hranice
22:00
HFK Olomouc
Brumov
22:00
Bzenec
Nove Sady
22:00
Viktorie Přerov
FC Vsetin
22:00
Kozlovice
Tatran Všechovice
22:00
Slavičín
Šumperk
22:00
Skaštice
Strani
22:00
Valašské Meziříčí

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Velka Bites
22:00
Start Brno
Ždírec nad Doubravou
22:00
Sokol Lanžho
Sokol Tasovice
22:00
Stara Rise
Humpolec
22:00
Žďár nad Sázavou
Slavoj Polná
22:00
Břeclav
Havlickuv Brod
22:00
Bystřice nad Pernštejnem
Zbrojovka Brno II
22:00
Hodonín-Šardice

320 Denmark - 2. Division Group 2

Avarta
18:00
AB Tårnby

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BSF
19:00
Køge Nord
Avedøre
19:00
Fremad Valby
Frederikssund
19:00
BK Union
Tarnby FF
19:00
Husum
KFUM
19:00
Ishøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
17:00
Vordingborg
GVI
19:00
Taastrup

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Marienlyst
19:00
Horsens II
Odder
19:00
Hedensted
Ringkøbing
19:00
Tarup-Paarup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

VRI
19:00
Herning Fremad
Skjold Sæby
19:00
Tjorring

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Valdahon Vercel
20:00
Grandvillars
Sochaux II
20:00
Selongey

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Chateauneuf-sur-Loire
20:00
Avoine OCC
Chateauroux II
20:00
C' Chartres II

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
21:00
Elpida Sapes
Evosmou
21:00
Ethnikos Sochos
M. Alexandros Orfaniou
21:00
Orfeas Xanthi
Didymoteicho
21:00
Iraklis Ampelokipon
Pandramaikos
21:00
Ampelokipon Drama
Aris Avato
21:00
Anagennisi Thalassias
Antheias-Aristinou
21:00
Aetos Orfani
Doxa Neo Sidirochori
21:00
Nestos Chrisoupolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Fokikos
21:00
Diagoras Stefanovik
Nea Artaki
21:00
Opountios
Dimitra Efxeinoupolis
21:00
Almyros
Atalanti
21:00
Thiseas Agria
Ipato
21:00
Iraklis Psachna

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Atromitos Palamas
21:00
Sellana
Iraklis Larissa
21:00
Karitsa
Ethnikos Neou Keramidiou
21:00
Oikonomos
Fikis
21:00
Ermis Amyntaio
Elassona
21:00
Meteora
Dias Diou
21:00
Aetos Makrychoriou
Anagennisi Karditsas
21:00
Kozani

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

PAO Koufalion
21:00
Aetos Varvaras
Poseidon Nea Michaniona
21:00
Thyella Sarakinoi
Nea Kallikrateia
21:00
Ethnikos Giannitsa
Thermaikos Thermis
21:00
M. Alexandros Trikala
Anagennisi Giannitsa
21:00
Agrotikos Asteras
PAOK Alexandreia
21:00
Anagennisi Plagia
Edessaikos
21:00
Niki Agkathia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Kerkyra
19:00
Preveza
Thyella Katsikas
20:30
Lefkimmi
Thyella Monastirakiou
21:00
Amvrakikos Loutrou
Tilikratis
21:00
Missolonghi
Anagennisi Artas
21:00
Asteras Kalirachis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Nafplio 2017
21:00
Pangytheatikos
Ermis Meligous
21:00
Panarkadikos
Koronida Koiladas
21:00
PAO Rouf
Kifisia
21:00
Atromitos Chiliomodi
Foinikas N. Epidavrou
21:00
Agios Ierotheos
Aris Skalas
21:00
Molaikos

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Szabadkikoto
16:00
Menfocsanak
Puskás II
16:00
Érdi VSE
SC Sopron
21:00
Nagykanizsai ULE
Veszprém
21:00
Komárom
Lipot SK
23:00
Bicskei
Balatonfuredi
23:00
BKV Előre
III. Kerületi TUE
23:00
Videoton II
Nagyatadi FC
23:00
Zalaegerszegi TE II
Tatabánya
23:00
MTE 1904
Papai Perutz
23:00
Gardony

251 Italy - Serie D: Girone A

Lavagnese
20:00
PDHAE
Vado
20:00
Fossano
Borgosesia
21:00
Chieri
Casale
21:00
Folgore Caratese
Gozzano
21:00
Città di Varese
Legnano
21:00
Caronnese

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
21:00
Breno
Desenzano Calvina
21:00
Real Calepina
Casatese
21:00
Tritium
Cavenago Fanfulla
21:00
Pontisola
Scanzorosciate
21:00
Vis Nova Giussano
Sona
21:00
Nibionnoggiono
Adrense
21:00
Caravaggio
Villa d'Almè
21:00
Seregno
Virtus Ciserano Bergamo
21:00
Crema

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:00
Chions
Union ArzignanoChiampo
21:00
Montebelluna
Belluno
21:00
Cartigliano
Delta Calcio Rovigo
21:00
Cjarlins Muzane
Este
21:00
Campodarsego
Clodiense
21:00
Caldiero Terme

251 Italy - Serie D: Girone D

Aglianese
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Corticella
21:00
Correggese
Forlì
21:00
Lentigione
Marignanese
21:00
Sasso Marconi Zola
Prato
21:00
Pro Livorno
Seravezza
21:00
Real Forte Querceta

251 Italy - Serie D: Girone E

Flaminia
21:00
Lornano Badesse
Grassina
21:00
Scandicci
Ostia Mare Lidocalcio
21:00
Gavorrano
Sinalunghese
21:00
Sporting Trestina

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
21:00
Pineto
Castelfidardo Calcio
21:00
Recanatese
Castelnuovo Vomano
21:00
Vastese
Campobasso
21:00
Tolentino
Matese
21:00
Vastogirardi
Montegiorgio
21:00
Porto Sant'Elpidio
Olympia Agnonese
21:00
FC Rieti
San Nicolò
21:00
CynthiAlbalonga

251 Italy - Serie D: Girone G

Nuova Monterosi
20:00
Muravera
Carbonia
21:00
Arzachena
Nola 1925
21:00
Gladiator
Lanusei
21:00
Latte Dolce
Latina
21:00
Team Nuova Florida
Sassari Torres
21:00
SSC Giugliano
Savoia
21:00
Cassino
Vis Artena
21:00
Afragolese

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
21:00
Gravina
Picerno
21:00
Casarano
US Bitonto
21:00
Aversa Normanna
Francavilla
21:00
Nardò
Lavello
21:00
Città di Fasano
Molfetta Calcio
21:00
Taranto
Portici
21:00
Puteolana Internapoli
Team Altamura
21:00
Fidelis Andria

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
21:00
Cittanovese
FC Messina
21:00
Acireale
Gelbison
21:00
Rotonda
Paternò
21:00
Marina di Ragusa
Santa Maria Cilento
21:00
Rende
Roccella
21:00
Biancavilla
San Luca
21:00
ACR Messina
Troina
21:00
Licata

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
00:44
Chojniczanka Chojnice

296 Serbia - Srpska Liga - East

SFS Borac
16:00
Timok
Car Konstantin
16:00
Jedinstvo Paraćin
Vlasina
22:00
Sinđelić Niš
Radnički Svilajnac
22:00
Dunav Prahovo
Buducnost Popovac
22:00
Pčinja Trgovište
Župa
22:00
Timočanin
Rembas
22:00
Radan

296 Serbia - Srpska Liga - West

Železničar Lajkovac
22:00
Budućnost Arilje
Bane Raska
22:00
Gruža
Sloboda Užice
22:00
Mladi Radnik

401 Slovakia - 3. Liga - West

OFK Malzenice
21:30
Imeľ
Nitra II
21:30
Nové Mesto nad Váhom
Nové Zámky
21:30
Spartak Myjava
Slovan Duslo Šaľa
21:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
Kalna n. Hronom
21:30
Veľké Ludince
Galanta
21:30
Marcelová
Castkovce
21:30
Lednické Rovne
Povazska Bystrica
21:30
Beluša

32 Spain - Segunda B - Playoffs

Orihuela
16:30
Olot
Lealtad
17:00
Pontevedra
Covadonga
17:00
Salamanca CF UDS
Ejea
17:00
Portugalete
Peña Deportiva
17:00
Espanyol II
Tarazona
17:00
Laredo
Ebro
17:00
Real Unión
UD Ibiza
17:00
Real Madrid II
UCAM Murcia
17:00
Barcelona II
Sporting Gijon II
22:00
Guijuelo
Real Oviedo II
22:00
Coruxo
Haro
22:00
Barakaldo
Izarra
23:00
Leioa
La Nucia
23:30
Llagostera-Costa Brava
CD Badajoz
01:15
Zamora
Athletic Club II
01:15
Celta de Vigo II

32 Spain - Tercera - Group 1

Pontellas
17:00
Arzúa
UD Ourense
21:30
Agrupación Estudiantil
Barco
22:30
Paiosaco
Atios
23:00
Viveiro
Ribadumia
23:00
As Pontes

32 Spain - Tercera - Group 2

Mosconia
17:00
Colunga
Praviano
17:00
Valdesoto
Navarro
17:00
Siero
Vallobín
17:00
Condal

32 Spain - Tercera - Group 3

Rinconeda Polanco
16:30
Solares
Barquereño
22:00
Torina
Bezana
22:00
Cultural Guarnizo
Cayon
23:00
Tropezón
Siete Villas
23:00
Gimnástica Torrelavega

32 Spain - Tercera - Group 4

Ariznabarra
17:00
Aurrera de Ondarroa
San Ignacio
21:00
Deusto

32 Spain - Tercera - Group 5

Girona II
17:00
Terrassa
Cerdanyola del Vallès
17:00
Europa
Granollers
17:00
Vilafranca
Horta
17:30
Santfeliuenc
Banyoles
22:00
Pobla Mafumet
Peralada
22:00
Montañesa
Vilassar Mar
23:00
Castelldefels
Sant Andreu
23:00
San Cristobal
Grama
23:00
Manresa
Figueres
23:00
Valls
Sants
00:00
Igualada

32 Spain - Tercera - Group 6

Torrent
17:00
Villajoyosa
Paterna
21:00
Crevillente
Benicarló
22:00
Novelda

32 Spain - Tercera - Group 7

Real Aranjuez
16:30
Alcobendas Sport
El Álamo
16:30
San Fernando de Henares
Villaverde-Boetticher
16:30
Villanueva del Pardillo
Atlético de Pinto
16:30
Santa Ana
Móstoles CF
17:00
RSD Alcalá

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
22:00
UD Santa Marta
Cultural Cebrereña
22:00
Salamanca II
Beroil Bupolsa
22:00
La Bañeza
Real Ávila
23:00
Atlético Tordesillas
Arandina
23:00
La Virgen del Camino
Mirandés II
23:00
Bembibre

32 Spain - Tercera - Group 9

Real Jaén
16:30
Alhaurino
Antequera
17:00
Ciudad de Torredonjimeno
El Palo
17:00
Almería II
Loja
17:00
Motril
Polideportivo Almería
18:15
Melilla CD
Atlético Porcuna
00:00
Union Estepona

32 Spain - Tercera - Group 10

Lucena
17:00
Ceuta
San Roque de Lepe
17:00
Xerez Deportivo
Puente Genil
17:00
Xerez
Arcos
17:00
Gerena
Córdoba II
17:00
Los Barrios
Lebrijana
17:30
Sevilla III
Cabecense
23:00
Castilleja

32 Spain - Tercera - Group 11

Constància
17:00
Formentera
Portmany
17:00
Mallorca II
Soller
22:00
Llosetense
Cardassar
22:00
Esporles

32 Spain - Tercera - Group 12

Vera
18:00
Guía
Velke Levare
18:00
Arucas
Atlético Tacoronte
18:00
La Cuadra
UD San Fernando
18:00
Mensajero
Lanzarote
18:00
Tenerife II
Gran Tarajal
18:00
Buzanada

32 Spain - Tercera - Group 13

Huércal-Overa
16:00
EDMF Churra
Cartagena FC
17:00
UCAM Murcia II
La Union Atletico
17:00
Los Garres
Mazarrón FC
17:00
Bullense
Deportiva Minera
22:00
Plus Ultra
Cartagena II
23:00
Atlético Pulpileño
Mar Menor
23:00
Real Murcia II
Racing Murcia
23:00
Águilas CF
CAP Ciudad de Murcia
23:00
Minerva
Lorca
23:00
Olímpico Totana
Muleño
23:00
El Palmar

32 Spain - Tercera - Group 14

Olivenza
17:00
Chinato
Fuente Cantos
17:00
Campanario
Llerenense
22:00
Valdivia
Trujillo
23:00
Lobón
RCP Valverdeno
23:00
Calamonte

32 Spain - Tercera - Group 16

Villegas
17:00
Alberite
Berceo
17:00
Calasancio
Vianés
17:00
Pradejon
Agoncillo
22:30
Tedeón

32 Spain - Tercera - Group 17

Cariñena
17:00
Sabiñánigo
CDJ Tamarite
17:00
Villanueva CF
Valdefierro
17:00
Almudévar
Fraga
22:30
Robres
Atletico Monzon
22:30
Sariñena

32 Spain - Tercera - Group 18

Almansa
16:30
Conquense
La Solana
21:30
Azuqueca

5 Brazil - Alagoano

Aliança AL
02:00
CSE

5 Brazil - Baiano 1

Atlético Alagoinhas
02:00
Bahia de Feira

5 Brazil - Capixaba

Vitória ES
01:00
Real Noroeste

5 Brazil - Carioca 1

Fluminense
07:05
ฟลาเมงโก
Botafogo
21:05
Vasco da Gama

5 Brazil - Catarinense 1

Marcílio Dias
02:00
Chapecoense

5 Brazil - Gaucho 1

Internacional
02:00
Grêmio

5 Brazil - Goiano 1

Grêmio Anápolis
02:00
Vila Nova

5 Brazil - Maranhense

Sampaio Corrêa
20:00
Moto Club MA

5 Brazil - Matogrossense

Operário Ltda
20:00
Cuiabá

5 Brazil - Mineiro 1

América Mineiro
02:00
Atlético Mineiro

5 Brazil - Paraense

Tuna Luso
20:00
Paysandu

5 Brazil - Paraibano

São Paulo Crystal
02:00
Nacional de Patos

5 Brazil - Paulista A1

Corinthians
02:00
Palmeiras
Bragantino
04:15
Ponte Preta
São Paulo
06:30
Mirassol

5 Brazil - Pernambucano 1

Sport Recife
02:00
Náutico

5 Brazil - Piauiense

Fluminense PI
19:00
Tiradentes PI
4 de Julho
19:00
Flamengo PI
Altos
19:00
Picos
Parnahyba
19:00
Ríver

5 Brazil - Potiguar

Potiguar Mossoró
01:00
ABC
Palmeira
01:00
Forca e Luz
América RN
02:00
Globo

5 Brazil - Rondoniense

Guaporé
02:30
Real Ariquemes
Porto Velho
02:30
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Sul Matogrossense

União ABC
02:00
Comercial MS

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
01:00
Fénix
Deportivo Armenio
01:30
Villa San Carlos

44 Argentina - Torneo Federal A

Gimnasia y Tiro
00:30
Gimnasia Concepción
Sansinena
00:30
Olimpo
CDJU Gualeguaychu
01:00
Douglas Haig
Sportivo Desamparados
01:00
Sportivo Peñarol
Circulo Deportivo
01:00
Cipolletti
Def. de Pronunciamiento
01:30
Central Norte
Sportivo Belgrano
01:30
Chaco For Ever
Huracán Las Heras
01:30
Ciudad de Bolívar
Juventud Unida Univ.
01:30
Deportivo Madryn
Defensores Belgrano VR
02:00
Crucero del Norte
Deportivo Camioneros
02:00
Sol de Mayo
Sarmiento Resistencia
02:45
Racing Córdoba

44569 Aruba - Division de Honor

Bubali
07:00
Dakota
La Fama
05:00
Estrella

909440 Cambodia - C-League

Asia Europe University
15:30
Boeung Ket
Prey Veng
15:30
Soltilo Angkor

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

América des Cayes
03:00
Racing Club Haitien
Triomphe Liancourt
03:00
Arcahaie
Ouanaminthe
03:00
Rivartibonitienne
Violette AC
04:00
Tempête
Baltimore
05:00
Racing des Gônaïves
Real du Cap
05:00
FICA

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
13:05
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
15:10
บริสเบน รอร์
เพิร์ธ กลอรี
17:15
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

Partizani Tirana II
20:00
Erzeni Shijak
Veleçiku Koplik
20:00
Besëlidhja Lezhë

2454 Albania - 2nd Division

Maliqi
20:00
Këlcyra
Gramozi Ersekë
20:00
Memaliaj
Tepelena
20:00
Përmeti
Devolli
20:00
Delvina
Skrapari
20:00
Albpetrol Patos
Naftëtari Kuçovë
20:00
Labëria
Shkumbini Peqin
20:00
Valbona
Spartaku Tiranë
22:00
Shënkolli

712 Korea Republic - K League 2

Busan I'Park
14:00
Asan Mugunghwa
Anyang
16:30
Gyeongnam

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
14:00
The Gap
St George Willawong
14:00
Univ. Queensland
Albany Creek Excelsior
14:00
Centenary Stormers

98 Australia - New South Wales

Wollongong Wolves
11:30
Rockdale City Suns
Sydney United
12:00
Sydney Olympic
APIA Leichhardt Tigers
13:00
Blacktown City
Sydney II
15:30
Marconi Stallions

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Midnimo
05:00
Heegan

98 Australia - Npl Queensland

SC Wanderers
13:15
Eastern Suburbs Brisbane
Queensland Lions
15:00
Peninsula Power
Brisbane Strikers
15:00
Moreton Bay United
Brisbane Roar II
15:15
Redlands United

41 Europe - Champions League Women

Chelsea W
02:00
Barcelona W

251 Italy - PrimaVera 1

Genoa U19
15:30
Empoli U19
Bologna U19
22:00
Sampdoria U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Akademia Piłkarska LG
17:00
UJ Krakow W
Rolnik Biedrzychowice
19:00
GKS Katowice W
Leczna W
21:00
ROW Rybnik

251 Italy - Primavera 2

Reggina U19
16:00
Frosinone U19

245 Czech Republic - First League Women

Pardubice W
17:00
Liberec W
Dukla Prague W