ตารางบอล

462 อีเอฟแอลลีกทู

ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
00:00
มอร์แคมป์

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bognor Regis Town
01:45
Haringey Borough
Brightlingsea Regent
01:45
Lewes
Carshalton Athletic
01:45
Margate
Cheshunt
01:45
Horsham
Corinthian-Casuals
01:45
Potters Bar Town
Cray Wanderers
01:45
East Thurrock United
Enfield Town
01:45
Merstham
AFC Hornchurch
01:45
Bishop's Stortford
Leatherhead
01:45
Bowers & Pitsea
Wingate & Finchley
01:45
Folkestone Invicta
Worthing
01:45
Kingstonian

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Romford
01:45
Bury Town
Basildon United
01:45
Aveley
Brentwood Town
01:45
Great Wakering Rovers
Canvey Island
01:45
Cambridge City
Coggeshall Town
01:45
Maldon & Tiptree
Grays Athletic
01:45
Dereham Town
Heybridge Swifts
01:45
AFC Sudbury
Histon
01:45
Hullbridge Sports
Soham Town Rangers
01:45
Tilbury
Witham Town
01:45
Felixstowe & Walton United

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ashford Town (Middlesex)
01:45
Bedfont Sports
Chertsey Town
01:45
FC Romania
Chipstead
01:45
Hertford Town
Harlow Town
01:45
Westfield
South Park
01:45
Marlow
Staines Town
01:45
Bracknell Town
Tooting & Mitcham United
01:45
Barking
Uxbridge
01:45
Chalfont St Peter
Waltham Abbey
01:45
Hanwell Town
Ware
01:45
Northwood

919 Armenia - Premier League

Shirak
18:30
Pyunik

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

เกงค์
23:30
Antwerp
Anderlecht
02:00
คลับ บรูกก์

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
21:30
Cherno More
Levski Sofia
00:00
Botev Plovdiv

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
22:00
Enosis
อาโปเอล
00:30
Nea Salamis

245 Czech Republic - Czech Cup

Viktoria Plzeň
22:00
เอสเค สลาเวีย ปราก

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
23:00
SønderjyskE
Lyngby
23:00
OB
AGF
01:00
Brøndby

125 Greece - Football League

Asteras Vlachioti
21:00
Episkopi

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Netanya
22:00
Hapoel Haifa
Ashdod
22:00
Hapoel Be'er Sheva
Hapoel Kfar Saba
01:00
Bnei Yehuda

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ramat Gan
21:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Iksal
21:00
Hapoel Katamon

802 Israel - State Cup

Maccabi Haifa
01:00
Maccabi Tel Aviv

251 Italy - Serie B

เลชเช่
23:30
Venezia
Monza
01:45
Cittadella

748 Latvia - Virsliga

Noah Jūrmala
21:00
Riga

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

โรเซนบอร์ก บีเค
01:30
Brann

1578 Norway - Obos-Ligaen

Ullensaker / Kisa
23:00
Åsane
Grorud
23:00
Strømmen
Fredrikstad
23:00
Sandnes Ulf

20 Portugal - Segunda Liga

Estoril
02:30
Mafra

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
00:30
Sepsi

1161 Scotland - Premiership Play-Offs

Dundee
02:15
Kilmarnock

1161 Scotland - League One Play-Offs

Dumbarton
01:35
Edinburgh City

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

มาลากา
00:00
คิโรน่า
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:00
พัลมาส
ราโย่ บาเยกาโน่
02:30
เรอัล โอเบียโด้
เรอัลซาราโกซา
02:30
Castellón

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

มัลโม่
23:30
Elfsborg

62 Switzerland - Challenge League

Aarau
01:00
Stade Lausanne-Ouchy
Chiasso
01:00
Neuchâtel Xamax
Wil
01:00
Thun
Winterthur
01:00
FC Schaffhausen
Grasshopper
01:00
Kriens

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
10:00
Deportivo Saprissa

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cotzumalguapa
01:00
Comunicaciones

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
08:30
Cruz Azul

338 Peru - Segunda Division

Carlos Stein
23:00
Deportivo Llacuabamba
Union Huaral
01:30
Santos
Juan Aurich
03:30
Molinos El Pirata

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

LA Galaxy II
09:30
Sporting Kansas City II

1560 Congo - Super Ligue

Dauphins Noirs
20:30
TP Mazembe

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

ASEC Mimosas
22:30
Tanda
SOL
23:00
Stella

886 Egypt - Premier League

El Gounah
00:00
Ghazl El Mehalla
Zamalek
02:00
El Geish
Al Masry
02:00
Al Ittihad

1703 Guinea - Ligue 1

Flamme Olympique
05:00
Santoba
Ashanti GB
05:00
CO Coyah

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
19:00
Gor Mahia

16175 Libya - Premier League

Shabaab Al Jabal
21:00
Al-Nasr
Al Sadaqa
21:00
Al Ta'awon
Al-Ittihad
21:30
Asswehly
Al-Khmes
21:30
Olympic Azzaweya

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
23:00
FUS Rabat
Mouloudia Oujda
01:15
Raja Casablanca
FAR Rabat
03:30
CR Khemis Zemamra

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ihefu
20:00
Dodoma Jiji
Azam
23:00
Biashara United

488 Iran - Azadegan League

Fajr Sepasi
21:40
Esteghlal Mollasani
Oxin Alborz
22:00
Malavan
Shahin Bushehr
22:45
Baderan

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Padideh Khorasan
21:30
Gol Gohar

21462 Kuwait - Division 1

Al Tadhamon
21:50
Al Sulaibikhat
Al Jahra
21:50
Yarmouk

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
23:15
Al Ittihad
Al Wahda
23:30
Dhamk
Al Nassr
01:00
Al Raed

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Najoom
21:30
Ohod
Al-Thuqbah
23:00
Al Nahdha
Al-Kawkab
23:10
Al Draih
Al Feiha
23:15
Al Ta'ee
Al Jabalain
23:35
Arar

5618 China PR - League One

Chengdu Qianbao
14:00
Jiangxi Liansheng
Hangzhou
18:35
Zibo Sunday
Beijing BG
18:35
Zhenjiang Huasa
Guizhou Zhicheng
18:35
Shenyang Urban

11240938 เอเอฟซีคัพ

Nasaf
19:00
Altyn Asyr
Ravshan
21:00
Dordoi Bishkek
Khujand
23:05
Alay

11555657 South America - Copa Sudamericana

Rosario Central
07:30
Huachipato
Aucas
07:30
Metropolitanos
Athletico PR
07:30
Melgar
Newell's Old Boys
05:15
Palestino
12 de Octubre
05:15
San Lorenzo
Ceará
05:15
Bolívar

11555657 South America - Copa Libertadores

River Plate
07:00
Santa Fe
ฟลาเมงโก
07:00
LDU Quito
Cerro Porteño
07:00
Atlético Mineiro
Deportivo Táchira
09:00
Always Ready
América de Cali
09:00
Deportivo La Guaira
Argentinos Juniors
05:00
Atlético Nacional

32 Spain - Tercera - Group 10

Castilleja
01:00
Arcos

32 Spain - Tercera - Group 14

Cacereño
02:00
CD Coria
Diocesano
02:00
Montijo

5 Brazil - Capixaba

Real Noroeste
04:30
Rio Branco-VN

5 Brazil - Cearense 1

Fortaleza
07:30
Uniclinic

5 Brazil - Paraibano

Atlético Cajazeirense
01:30
Campinense
São Paulo Crystal
06:00
Sousa

5 Brazil - Paranaense 1

Operário PR
02:00
Azuriz
Cascavel
02:00
Maringá
Cianorte
02:00
Londrina
Athletico PR
02:00
Paraná

5 Brazil - Paulista A1

Novorizontino
05:15
Ponte Preta

5 Brazil - Paulista A3

Votuporanguense
01:00
Olímpia
Capivariano
01:00
Rio Preto
Primavera SP
01:00
Desportivo Brasil
Nacional SP
01:00
São José EC
Batatais
03:00
Noroeste
CA Linense
03:00
Barretos
Penapolense
03:00
Bandeirante SP
Marília
03:00
Comercial

5 Brazil - Roraimense

GAS
04:00
São Raimundo RR
Rio Negro RR
06:00
Atlético Roraima

5 Brazil - Sul Matogrossense

Dourados Atlético
02:00
União ABC
Comercial MS
02:00
Costa Rica - MS
Operário MS
02:00
Aquidauanense

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Juventus Hai
03:00
Rivartibonitienne
Arcahaie
04:00
Racing Club Haitien

38 Netherlands - Eredivisie Playoffs

NEC
23:45
Roda JC Kerkrade
เอ็มเมน
02:00
NAC Breda

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Gaadiidka
05:00
Dekedaha

251 Italy - Primavera 2

Cosenza U19
20:00
Pescara U19

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Blue Eagles
16:45
Adelaide Olympic

462 England - FA Cup Women

Chelsea W
01:00
Everton W

227 Russia - Pfl

Strogino
18:00
Khimik Novomoskovsk
Essentuki
19:00
Druzhba
Kolomna
21:00
Chita
Anzhi
21:00
Inter Cherkessk

3039 Togo - Championnat National

ASKO de Kara
22:00
Koroki Metete

1560 Congo - Ligue 1

Cheminots
20:00
Racing Club Brazzavile
V.Club Mokanda
22:00
Otôho d'Oyo

119 Georgia - David Kipiani Cup

Sioni
19:00
Samgurali
Shevardeni 1906
19:00
Shukura
Gori
19:00
Aragvi Dusheti
Saburtalo
21:00
Dila

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Neve Sha'anan
05:00
Hapoel Tirat HaCarmel
MS Tirat HaCarmel
05:00
Ironi Nesher
Hapoel Lod
05:00
Hapoel Yeruham
Bnei Eilat
05:00
Maccabi Ironi Sderot
Maccabi Ma'alot Tarshiha
05:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
Beitar Nahariya
05:00
Bnei HaGolan VeHaGalil
Ironi Bnei Kabul
05:00
Hapoel Ironi Safed
Hapoel Ein as-Sahla
05:00
Hapoel Beit Shean
Hapoel Sandala Gilboa
05:00
Pardes Hanna-Karkur
Hapoel Ramot Menashe
05:00
Beitar Haifa Jacob
Hapoel Pardesya Noam
05:00
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Shimshon Bnei Taibe
05:00
Beitar Ramat Gan
Hapoel Qalansawe
05:00
Beitar Kfar Saba Shlomi
Roei Heshbon Tel Aviv
05:00
Hapoel Kfar Bara
Hapoel Merhavim
05:00
Beitar Ironi Kiryat Gat
MS Be'er Sheva
05:00
Maccabi Ironi Netivot
MS Jerusalem
05:00
Shikun HaMizrah
Beitar Ir Ma'ale Adumim
05:00
Moadon Tzeirey Rahat

2507 Gambia - GFA League

Marimoo
02:00
Sporting Real FC
เอซี มิลาน
04:00
Real de Banjul

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Tigers
01:45
Mighty Blackpool

1796 Iceland - 4. Deild

KB
03:00
Léttir
Vatnaliljur
03:00
Úlfarnir
Ýmir
03:00
Mídas
SR
03:00
Skallagrímur

1796 Iceland - 3. Deild

Höttur / Huginn
02:00
Einherji

1233 Finland - Kolmonen

Kultsu
22:30
Ri-Pa
Barca
23:00
PAVE
JyTy Turku
23:00
Toejoen Veikot
Nykarleby IK
23:00
Virkiä
IK Myran
23:00
Korsnas
PPJ
23:15
Espoo II
VPV
23:30
Kiisto
EIF II
00:00
NuPS
TKT
00:00
IkU