ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
02:00
ลีดส์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
01:00
NEC

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
01:00
Jong Ajax
FC Den Bosch
01:00
Jong AZ
FC Dordrecht
01:00
Telstar
De Graafschap
01:00
Excelsior
Helmond Sport
01:00
Jong Utrecht
MVV Maastricht
01:00
FC Eindhoven
NAC Breda
01:00
เอ็มเมน
Roda JC Kerkrade
01:00
TOP Oss
FC Volendam
01:00
วีวีวี เวนโล

11 บุนเดิสลีกา

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01:30
SpVgg Greuther Fürth

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

สตราส์บูร์ก
02:00
เม็ตซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ซัสเซาโล่
01:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

เซลต้า บีโก้
02:00
กาดิซ

49477 ไทยลีก

Samut Prakan City
18:00
True Bangkok United

462 England - Premier League Cup

Everton U23
01:00
Sheffield Utd U23

462 England - Professional Development League

Charlton U23
19:00
Sheffield Wed U23
Watford U23
19:00
Hull City U23

11 บุนเดิสลีกา 2

ชาลเก้ 04
23:30
Karlsruher SC
นูเรมเบิร์ก
23:30
Hansa Rostock

11 Germany - 3. Liga

Havelse
00:00
Viktoria Köln

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
00:00
Heider SV

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Wacker Burghausen
00:00
Heimstetten
Buchbach
00:00
Bayern München II
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Pipinsried
1860 Rosenheim
00:00
Illertissen

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lichtenberg
00:00
Auerbach
Babelsberg
00:00
Tennis Borussia

11 Germany - Regionalliga: West

Sportfreunde Lotte
00:30
Wiedenbrück
Rot-Weiss Essen
00:30
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Seligenporten
23:30
Ansbach

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Barmbek-Uhlenhorst
00:30
Bramfelder SV
Hamm United
00:30
Lohbrugge
Osdorf
00:30
Niendorfer TSV

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Fortuna Köln II
01:00
Pesch

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Rot-Weiß Erfurt
00:00
Wacker Nordhausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Alemannia Waldalgesheim
00:30
Emmelshausen

2454 Albania - Superliga

Dinamo Tirana
00:45
Laçi

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
23:10
Liefering
Amstetten
23:30
Blau-Weiß Linz
Lafnitz
23:30
St. Pölten
Juniors OÖ
23:30
Austria Wien II
SV Horn II
23:30
Kapfenberger SV

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Cercle Brugge
01:45
AS Eupen

556 Belgium - First Division B

RWDM
01:00
Waasland-Beveren

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sarajevo
23:00
Leotar
Borac Banja Luka
01:00
Siroki Brijeg

224 Bulgaria - Parva Liga

Tsarsko selo
20:00
Lokomotiv Plovdiv
Arda
22:15
OFK Pirin
Botev Plovdiv
00:30
Beroe

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Sutjeska Foca
23:30
Zeljeznicar Banja Luka

224 Bulgaria - Vtora Liga

Marek
21:00
Lovech
Dobrudzha 1919
21:00
Maritsa Plovdiv
Levski Lom
21:00
CSKA 1948 Sofia II
Septemvri Simitli
21:00
Strumska slava
Etar
23:00
Sportist Svoge

266 Croatia - 1. HNL

Hrvatski Dragovoljac
01:00
Rijeka

116 Cyprus - 1. Division

PAEEK
23:00
Aris

116 Cyprus - 2. Division

Akritas
23:00
ASIL Lysi
Nea Salamis
23:00
Enosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Hradec Králové
00:00
Pardubice
Sigma Olomouc
00:00
Baník Ostrava

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Vlašim
21:30
Prostějov
Dukla Praha
21:30
Příbram
Ústí nad Labem
23:00
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AaB
00:00
OB

320 Denmark - First Division

Fredericia
23:00
FC Helsingør
Lyngby
00:00
HB Køge

17 France - National

Bourg-en-Bresse
00:00
Châteauroux
Red Star
00:00
Villefranche
Sète
00:00
Stade Briochin
Laval
00:00
Le Mans
Orléans
00:00
Annecy
Sedan
00:00
Créteil
Chambly
00:00
Bastia-Borgo
Boulogne
00:00
Cholet

125 Greece - Super League

Ionikos
23:00
Aris

455 Republic of Ireland - FAI Cup

UCD
01:45
Waterford United
St Patrick's
01:45
Wexford Youths
Bohemians
01:45
Maynooth Univ.
Finn Harps
02:00
Dundalk

251 Italy - Serie B

Como
23:00
โฟรซิโนเน่
เบรสชา
01:30
Crotone

2756 Malta - First Division

Fgura United
22:00
Zebbug Rangers
St. George's
02:00
Naxxar Lions

2345 Moldova - National Division

Petrocub
23:00
Milsami
CSF Bălți
23:00
Sfîntul Gheorghe

998 Montenegro - First League

Budućnost
23:00
Jezero

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
23:00
Nieciecza
Lech Poznań
01:30
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

Jastrzębie
23:00
Zagłębie Sosnowiec
Resovia Rzeszów
01:30
Miedź Legnica

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
02:15
ซานตาคลารา

20 Portugal - Segunda Liga

Sporting Covilhã
00:00
Penafiel

155 Romania - Liga 1

Voluntari
22:00
Mioveni
Rapid Bucuresti
01:00
Gaz Metan Mediaş

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Dinamo Moskva U19
Krylya Sovetov U19
15:00
CSKA Moscow U19
Akademiya Konoplev U20
16:00
Ufa U19
Arsenal Tula U19
16:00
Rostov U19
Khimki U20
17:00
Krasnodar U19
Spartak Moskva U19
18:00
Rubin Kazan U19
Sochi U19
18:00
Chertanovo U20
Nizhny Novgorod U19
19:00
Strogino U20
Lokomotiv Moskva U19
20:30
Akhmat Grozny U19

1161 Scotland - Scottish Cup

East Stirlingshire
01:45
Fort William
Cumbernauld Colts
02:00
Buckie Thistle

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
01:45
Stirling Albion

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
21:00
Radnički Niš
Radnik Surdulica
00:00
Vojvodina
Metalac GM
00:00
Kolubara

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
21:00
Javor Ivanjica
Timok
21:00
Kabel Novi Sad

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
22:00
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

Podbrezová
22:00
Komárno

1638 Slovenia - 2. SNL

NŠ Drava
20:30
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
02:00
อัลเมรีอา

62 Switzerland - Swiss Cup

Bulle
00:30
Lausanne Sport
Kriens
00:30
Zürich
Concordia
01:00
Servette
Neuchâtel Xamax
01:00
ลูกาโน
Yverdon Sport
01:00
Wil

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Yeni Malatyaspor
00:00
Fatih Karagümrük
Altay
00:00
Göztepe

86 Ukraine - Premier League

Desna
23:30
Rukh Vynnyky

86 Ukraine - Second League: Group A

Munkács
20:00
LNZ Cherkasy
MSK Dnipro Cherkasy
20:00
Epitsentr Dunayivtsi
Livyi Bereh
21:00
AFSK Kyiv

86 Ukraine - Second League: Group B

Mykolaiv
20:00
Krystal
Metalurh Zaporizhya
22:00
Sumy

515 Wales - Premier League

Newtown
01:45
Aberystwyth Town

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlético Rafaela
01:30
Ferro Carril Oeste
Brown de Adrogué
01:35
Club Atlético Güemes
San Martín San Juan
02:00
Almagro
Nueva Chicago
03:35
Gimnasia Mendoza

5 Brazil - Serie B

Remo
07:30
Avaí
Brusque
02:00
Vitória
Coritiba
05:00
Vila Nova
Confiança
06:30
Sampaio Corrêa

80 Chile - Primera Division

Cobresal
21:00
Huachipato

353 Colombia - Copa Betplay

Deportivo Pereira
08:00
Deportivo Pasto

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
Guanacasteca

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
00:00
Guastatoya

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
07:00
Tijuana

338 Peru - Primera Division

Alianza Atlético
23:00
Cienciano
UTC Cajamarca
01:15
Sporting Cristal
Real Garcilaso
03:30
Alianza Lima
Melgar
06:00
Ayacucho

158 Uruguay - Primera Division

Rentistas
01:30
Boston River
Peñarol
06:00
Fénix

158 Uruguay - Segunda Division

Cerro
07:00
Albion

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

Inter Miami
06:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
03:30
Youssoufia Berrechid

1424 Morocco - Botola 2

Moghreb Tétouan
23:00
AS Salé
Wydad Fès
23:00
CR Khemis Zemamra

3677 Syria - Premier League

Efrin
20:00
Taliya
Wathba
20:00
Foutoua
Hottin
20:00
Teshrin
Nawaeir
20:00
Al Jaish
Shorta
20:00
Al Ittihad
Wahda
23:00
Karama

2568 Zambia - Super League

Kabwe Warriors
05:00
ZESCO United
Red Arrows
05:00
Kansanshi Dynamos
Zanaco
05:00
Nkana

97374 Jordan - Premier League

Al Jazeera
22:00
Al Faysali
Al Jalil
00:30
Al Hussein
Al Ramtha
00:30
Sahab

45412 Lebanon - Premier League

AC Sporting
19:30
Al Akhaa Al Ahli

74505 กาตาร์ สตาร์ส ลีก

Umm Salal
20:50
Al Khor
Al Wakrah
23:30
Al Rayyan
Al Ahli
23:30
Al Gharafa

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Taawon
22:45
Al Raed
Dhamk
22:45
Al Shabab
Al Ahli Jeddah
00:30
Al Fateh

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Jazira
21:45
Emirates
Ajman
21:45
Al Urooba
Al Ain
00:00
Al Ittihad Kalba

190321 Bahrain - Premier League

Al Hala
22:30
Budaiya
Al Riffa
01:00
East Riffa

155043 Bangladesh - Premier League

Sheikh Russel
17:00
Bashundhara Kings

5618 China PR - League One

Shaanxi Chang'an
14:30
BIT
Hangzhou
18:35
Nanjing City
Heilongjiang Lava Spring
18:35
Chengdu Qianbao
Guizhou Zhicheng
18:35
Beijing BG

3995 Malaysia - Premier League

Kuching FA
15:45
PBDKT T-Team

919 Armenia - Armenian Cup

Van
18:30
Junior Sevan
BKMA
22:30
Pyunik

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
02:00
Real Potosí
Real Tomayapo
06:30
Guabirá

147 - CAF Champions League

Le Messager Ngozi
20:00
USGN
DFC8
20:00
Galaxy
Stade Malien Bamako
23:00
SONABEL

147 - CAF Confederations Cup

Tshakhuma
20:00
Futuro Kings
Al-Ahly Merowe
21:00
Atlabara

99474 World - CONCACAF Champions League

Cruz Azul
09:00
มอนเตอร์เรย์

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
01:30
Longlier

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Hlučín
23:00
Dolní Benešov

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Sydvest
23:00
Aarhus Fremad II
Marienlyst
00:00
Tarup-Paarup

1233 Finland - Kakkonen

I-Kissat
22:30
EPS

17 France - CFA Group C

Louhans-Cuiseaux
01:00
Fréjus St-Raphaël

17 France - CFA Group D

Angoulême
01:00
Montpellier II

2 Poland - 2. Liga East

Śląsk Wrocław II
19:30
Kalisz

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Paşcani
21:00
Ştiinţa Miroslava

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Olimpia Râmnicu Sărat
21:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Înainte Modelu
21:00
Olteniţa
Gloria Albeşti
21:00
Afumaţi
FCV Farul Constanţa II
21:00
Popești-Leordeni

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Academica Clinceni II
21:00
Flacăra Moreni
Dinamo Bucureşti II
21:00
Rapid Bucuresti II

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Odorheiu Secuiesc
21:00
Sepsi II

155 Romania - 3. Liga: Series 6

Alexandria
21:00
CSM Slatina

296 Serbia - Srpska Liga - East

Trajal Krusevac
21:00
Jagodina

32 Spain - Tercera - Group 12

Buzanada
03:00
Santa Úrsula

32 Spain - Tercera - Group 16

Varea
02:30
Agoncillo

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
00:30
Ullared

5 Brazil - Acreano

Atlético Acreano
07:00
Galvez

5 Brazil - Amapaense

Independente AP
06:00
Santos AP

462 England - Premier League 2 Divison Two

Aston Villa U23
00:00
West Bromwich Albion U23

99474 World - Friendly International Women

ชิลี W
22:00
Uruguay W
บราซิล W
02:00
อาร์เจนตินา W

153732 India - Calcutta Premier Division A

Techno Aryan
05:00
Mohun Bagan

11 Germany - Junioren Bundesliga

Eimsbütteler TV U19
00:30
St. Pauli U19

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
22:00
Genoa U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town Spurs
20:00
Uthongathi
Richards Bay
20:00
Black Leopards

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al-Taawon
20:30
Masafi
Al Ramms
20:30
Hatta
Dibba Al Hisn
20:30
Masfut
Ras Al Khaima
20:30
Al Fujairah
City
20:35
Al Bataeh

65437 Panama - Lpf

Independiente
07:00
Sporting San Miguelito

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
01:00
Hostert

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Treibach
00:00
Wolfsberger AC II
Bad Gleichenberg
00:00
Deutschlandsberger SC
Hertha
00:00
Allerheiligen
Kalsdorf
00:00
St. Anna
Spittal
00:00
Weiz

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Traiskirchen
Wiener SC
00:30
Draßburg
Mannsdorf
00:30
First Vienna
TWL Elektra
00:30
Mauerwerk

227 Russia - Pfl

Dinamo Barnaul
16:30
Spartak Tuymazy
Rotor-2
20:00
Dinamo Stavropol'
Irtysh
20:00
Torpedo Miass

6783 Mozambique - Mocambola

Incomáti
19:30
ENH Vilankulo

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vitória Guimarães U23
17:00
Famalicão U23

32 Spain - Primera Nacional Femenina

Unión Viera W
03:00
La Garita W

3483 USA - USL League One

Toronto II
03:00
Forward Madison
New England II
06:00
Richmond Kickers

99474 World - World Cup Women Qualification Europe

Latvia W
21:00
Austria W
Bosnia & Herzegovina W
21:00
Montenegro W
Belarus W
22:00
Cyprus W
Greece W
22:00
ฝรั่งเศส W
Slovakia W
22:30
สวีเดน W
อิตาลี W
22:30
Moldova W
Georgia W
23:00
Ireland W
Russia W
23:00
Azerbaijan W
Estonia W
23:00
Slovenia W
Poland W
00:00
Belgium W
Switzerland W
00:00
Lithuania W
Romania W
00:30
Croatia W
Hungary W
01:00
สกอตแลนด์ W
Northern Ireland W
01:00
Luxembourg W
อังกฤษ W
01:00
FYR Macedonia W
Wales W
01:15
Kazakhstan W
เนเธอร์แลนด์ W
01:45
Czech Republic W

32 Spain - Spain Youth League

Marino U19
03:00
Las Zocas U19

155 Romania - Liga 2

Petrolul 52
20:00
Ripensia Timişoara

44 Argentina - Reserve League

Gimnasia Esgrima Res.
20:00
Unión Santa Fe Res.
Huracán Res.
20:00
Independiente Res.
Lanús Res.
20:00
Newell's Old Boys Res.
Colón Res.
20:00
Central Córdoba SdE Res.
Rosario Central Res.
20:00
San Lorenzo Res.
Patronato Res.
20:00
Estudiantes La Plata Res
Godoy Cruz Res.
22:00
Sarmiento Res.
River Plate Res.
00:00
Arsenal Res.
Vélez Sársfield Res.
01:00
Aldosivi Res.

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
01:00
RSLAF

1796 Iceland - 3. Deild

Augnablik
02:00
Dalvík / Reynir

1233 Finland - Kolmonen

SexyPöxyt
22:15
CLE
NuPS
22:15
FC Espoo
HIFK 2
22:15
PPJ
KJP
22:30
Union Plaani
Liry
22:30
HaPK
SaPa Pieksämäki
22:30
Jyväskylä Blackbird
P-Iirot
22:30
Wilpas
JanPa
22:30
PJK
JPS
23:00
Kings
PKKU II
23:00
NJS II
P-Iirot
23:00
MaPS
TPS II
23:30
VG-62
LPS
23:40
Finnkurd
Kings
23:45
Barca
SAPA III
00:00
TiPS
PP-70
00:00
TKT
Espoo II
00:15
HIFK 2
HPS
00:30
TiPS