ตารางบอล

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

คลับ บรูกก์
23:45
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
เบซิคตัส
23:45
สปอร์ติงลิสบอน
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
แอตเลติโก มาดริด
02:00
ลิเวอร์พูล
ปอร์โต้
02:00
เอซี มิลาน
อาแจกซ์
02:00
ดอร์ทมุนด์
ชัคตาร์
02:00
เรอัล มาดริด
อินเตอร์ มิลาน
02:00
Sheriff

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

เซลติก
21:30
เฟเรนซ์วารอส

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

บริสตอลซิตี
01:45
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
ดาร์บีเคาน์ตี
01:45
ลูตัน ทาวน์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
01:45
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
01:45
มิลล์วอลล์
สโตกซิตี
01:45
บอร์มัธ

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
01:45
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
ชาร์ลตันแอธเลติก
01:45
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
Cheltenham Town
01:45
มอร์แคมป์
ครูว์ อเล็กซานดร้า
01:45
ซันเดอร์แลนด์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
01:45
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
จิลลิ่งแฮม
01:45
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ลินคอล์น ซิตี้
01:45
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
พลีมัธ อาร์ไกล์
01:45
โบลตันวอนเดอเรอส์
พอร์ตสมัท
01:45
อิปสวิช ทาวน์
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
01:45
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
วีแกนแอทเลติก
01:45
มิลตัน คีนส์ ดอนส์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Barrow
01:45
สคันธอร์ป
Bradford City
01:45
Hartlepool United
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
01:45
บริสตอล โรเวอร์ส
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
01:45
Exeter City
Harrogate Town
01:45
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
Leyton Orient
01:45
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Mansfield Town
01:45
Port Vale
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
01:45
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Northampton Town
01:45
Stevenage
Oldham Athletic
01:45
Walsall
ซอลฟอร์ด ซิตี้
01:45
โรชเดล
Sutton United
01:45
Swindon Town

462 เอฟเอคัพ

Wrexham
01:45
Marine
Gateshead
01:45
Marske United
Guiseley
01:45
Brackley Town
Halifax Town
01:45
Pontefract Collieries
Morpeth Town
01:45
York City
Buxton
01:45
Kettering Town
Stratford Town
01:45
Boston United
Notts County
01:45
Tamworth
Hayes & Yeading United
01:45
Dorking Wanderers
St Albans City
01:45
Corinthian-Casuals
Weymouth
01:45
Yeovil Town
Folkestone Invicta
01:45
Eastleigh
Yate Town
01:45
Dover Athletic

462 England - Premier League Cup

Burnley U23
01:00
Peterborough United U23

462 England - Professional Development League

Cardiff U23
19:00
Charlton U23
Queens Park Rangers U23
19:00
Colchester U23
Millwall U23
19:30
Swansea City U23

462 England - Non League Premier: Isthmian

East Thurrock United
01:45
Bishop's Stortford
Horsham
01:45
Cheshunt
Merstham
01:45
Bowers & Pitsea

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
01:45
Great Wakering Rovers
Barking
01:45
Witham Town

462 England - Non League Div One: Southern Central

Harlow Town
01:45
Welwyn Garden City

462 England - Non League Premier: Northern

Buxton
01:45
Scarborough Athletic

462 England - Non League Premier: Southern Central

Alvechurch
01:45
Tamworth
Banbury United
01:45
Leiston
Coalville Town
01:45
Peterborough Sports
Lowestoft Town
01:45
Royston Town
Needham Market
01:45
Biggleswade Town
Rushall Olympic
01:45
Bromsgrove Sporting
St Ives Town
01:45
Hitchin Town
Stratford Town
01:45
Nuneaton Town
AFC Rushden & Diamonds
01:45
Barwell

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
00:00
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Bayern München II
00:00
Bayreuth
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Unterhaching

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Neftchi II
18:00
Sumqayıt II
Keşlə II
18:00
Qarabağ II

224 Bulgaria - Parva Liga

Lokomotiv Plovdiv
19:00
OFK Pirin

224 Bulgaria - Vtora Liga

CSKA 1948 Sofia II
22:00
Septemvri Simitli

320 Denmark - Landspokal Cup

Kolding IF
00:00
Nykøbing

2 Poland - 1. Liga

Resovia Rzeszów
23:00
Miedź Legnica

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

FC Cartagena
00:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
เอสดี ฮูเอสก้า
00:00
มาลากา
เตเนริเฟ
02:00
เออิบาร์

47 Sweden - Superettan

Falkenberg
00:00
Helsingborg
Landskrona
00:00
Jönköpings Södra

44 Argentina - Superliga

Platense
00:30
Rosario Central
Unión Santa Fe
02:45
Racing Club
Patronato
05:00
Defensa y Justicia

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
07:05
Estudiantes Río Cuarto
San Martín Tucumán
07:10
Temperley
Atletico Mitre
07:30
Alvarado

5 Brazil - Serie B

Londrina
05:00
Goiás

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
04:30
Ñublense

80 Chile - Primera B

Coquimbo Unido
23:30
Deportes Temuco
Deportes Santa Cruz
02:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Univ. Concepción
05:00
Barnechea
Deportes Iquique
06:00
Unión San Felipe

353 Colombia - Torneo Betplay

Barranquilla
08:00
Leones FC
Valledupar
03:00
Cortuluá
Boyacá Chicó
06:00
Real San Andres

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
00:00
Sporting San José

459 Ecuador - Liga Pro

Independiente del Valle
07:00
Manta

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
05:00
มอนเตอร์เรย์

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Raya2
05:00
Universidad Guadalajara

158 Uruguay - Segunda Division

Albion
08:15
Rampla Juniors
Juventud
03:15
Rocha
Villa Teresa
05:45
Cerro

146 South Africa - Premier League

Marumo Gallants FC
20:30
Royal AM
TS Galaxy
22:30
AmaZulu

911 Angola - Girabola

Recreativo da Caála
21:00
Interclube
Desportivo Huíla
21:30
Sagrada Esperança

1560 Congo - Super Ligue

Kuya Sport
19:30
Lubumbashi Sport
AC Rangers
21:30
Tshinkunku
RCK
21:30
Panda B5

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
02:30
FAR Rabat

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

KMC
20:00
Young Africans
Azam
23:00
Namungo

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Paykan
19:30
Naft Masjed Soleyman
Padideh Khorasan
19:30
Aluminium Arak
Nassaji Mazandaran
19:30
Fajr Sepasi
Sepahan
21:30
Mes Rafsanjan

74505 Qatar - Q League

Al Shahaniya
23:00
Al Mu'aidar
Lusail City
23:00
Al Bidda

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Ain
22:25
Najran
Al Orubah
22:25
Ohod
Jeddah
22:35
Al Jeel
Al Adalh
23:45
Al Sahel

5618 China PR - FA Cup

Shijiazhuang Ever Bright
14:00
Shenzhen
Shaanxi Chang'an
14:30
Shanghai SIPG
Wuhan Zall
14:30
Qingdao Hainiu
Chengdu Qianbao
18:30
Sichuan

52126 Pakistan - Premier League

Karachi United
20:00
Pakistan Air Force
Pakistan Navy
23:15
Humma

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Nassr
01:00
Al Hilal

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Real Potosí
02:00
Oriente Petrolero
Royal Pari
04:15
The Strongest

251 Italy - Serie C: Girone B

Viterbese
19:30
Siena
Montevarchi
22:30
Olbia
Gubbio
23:30
Carrarese
Cesena
02:00
Pontedera
Fermana
02:00
Lucchese
Grosseto
02:00
Teramo
Pescara
02:00
Modena
Reggiana
02:00
Ancona
Virtus Entella
02:00
Vis Pesaro
Imolese
02:00
Pistoiese

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Afumaţi
19:00
FCV Farul Constanţa II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Unirea Bascov
19:00
Rapid Bucuresti II

5 Brazil - Copa do Nordeste

Confiança
05:00
Sousa

41 Europe - UEFA Youth League

Shakhtar Donetsk U19
17:00
Real Madrid U19
Club Brugge U19
18:30
Manchester City U19
Besiktas U19
18:30
Sporting CP U19
Ajax U19
19:00
Borussia Dortmund U19
Inter U19
19:00
Sheriff U19
Akademia Futbollit U19
19:30
Septemvri Sofia U19
Paris SG U19
20:00
RB Leipzig U19
Porto U19
20:30
Milan U19
Midtjylland U19
20:30
Rosenborg U19
Atl. Madrid U19
21:00
Liverpool U19
AZ U19
22:00
Qabala U19
Genk U19
23:00
Koln U19

3347 San Marino - Campionato

Juvenes / Dogana
02:15
Domagnano
Faetano
02:15
San Giovanni

5 Brazil - Copa Verde

Remo
06:30
Galvez

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hertha U19
17:00
Magdeburg U19

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
18:00
Malisheva
Ulpiana
18:00
KF Llapi
KF Feronikeli
18:00
Drita

2493 Mauritania - Super D1

Ksar
21:30
Tidjikja
Médine
23:30
Tevragh-Zeïne

227 Russia - Pfl

Sakhalin
10:00
Dinamo Bryansk
Dinamo Vladivostok
12:00
Kaluga
SKA-Energiya II
13:00
Peresvet Podolsk
Chita
14:00
Zenit II
Yenisey II
16:00
Volna Kovernino
Strogino
17:00
Metallurg Vidnoye
Khimki 2
17:00
Saturn Ramenskoye
Khimik Dzerzhinsk
18:00
Dinamo Moskva II
Kairat Moskva
19:00
FK Dinamo St. Petersburg
Olimp-Dolgoprudny II
19:00
Kazanka
Znamya Noginsk
19:00
Rodina Moskva
Fakel II
19:00
Sokol Saratov
Luki-Energiya
20:00
Tver
Krasava Odintsovo
20:00
Zvezda Sint Petersburg
Leningradets
20:00
Baltika BFU
Chertanovo
20:00
Murom
Salyut Belgorod
20:00
Arsenal Tula II
Ryazan
20:00
Avangard Kursk
Shinnik
22:00
Znamya Truda
Saransk
22:00
Kolomna

6783 Mozambique - Mocambola

Costa do Sol
05:00
Songo

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
09:00
Pachuca W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Deir Hanna
00:00
Ironi Bnei Kabul

44 Argentina - Reserve League

Central Córdoba SdE Res.
19:00
Vélez Sársfield Res.
Boca Juniors Res.
20:00
Godoy Cruz Res.
Arsenal Res.
20:00
Gimnasia Esgrima Res.

320 Denmark - Reserve League

Silkeborg Res.
15:30
AGF Res.

97374 Jordan - 1st Division

Al Tora
19:30
Al Sareeh
Al Yarmouk
19:30
Mansheyat

80 Chile - Segunda División

Colina
03:00
San Antonio Unido