ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

วัตฟอร์ด
03:00
นอริชซิตี

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong AZ
02:00
วีวีวี เวนโล
FC Den Bosch
02:00
FC Eindhoven
De Graafschap
02:00
Almere City
Helmond Sport
02:00
TOP Oss
MVV Maastricht
02:00
FC Volendam
Jong PSV
02:00
Excelsior
Roda JC Kerkrade
02:00
เอดีโอ เดน ฮาก
Jong Utrecht
02:00
FC Dordrecht

11 บุนเดิสลีกา

แฟร้งค์เฟิร์ต
02:30
DSC Arminia Bielefeld

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

โอลิมปิก ลียง
03:00
แซงต์ เอเตียน

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เวโรน่า
02:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

เอสปันญ่อล
03:00
เรอัล เบติส

99474 World - Friendly International

อิรัก
07:00
ยูกันดา
เปรู
08:00
Jamaica
เกาหลีใต้
18:00
มอลโดวา
โบลิเวีย
04:00
Trinidad and Tobago

462 England - National League

Notts County
02:45
Barnet
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
02:45
King's Lynn Town

462 England - Premier League Cup

Colchester U23
02:00
Stoke City U23
Birmingham U23
02:00
Newcastle Utd U23

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Maldon & Tiptree
02:45
Hashtag United

38 Netherlands - Eredivisie Women

Feyenoord W
01:30
VV Alkmaar W
SC Heerenveen W
01:30
Ajax W
ADO Den Haag W
01:30
PEC Zwolle W

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
00:30
St. Pauli
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
00:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Borussia Dortmund II
01:00
Freiburg II

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
01:00
Curslack-Neuengamme
Concordia
01:30
Hamm United
Victoria Hamburg
01:30
Union Tornesch
Hamburger SV III
02:00
Osdorf

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
22:45
Egnatia Rrogozhinë

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

KV Oostende
02:45
Antwerp

556 Belgium - First Division B

RWDM
02:00
Lommel United

116 Cyprus - 2. Division

Anagennisi Deryneia
00:00
Ayia Napa

17 France - National

Bastia-Borgo
01:00
Sedan
Red Star
01:00
Chambly
Cholet
01:00
Bourg-en-Bresse
Stade Briochin
01:00
Créteil
Orléans
01:00
Boulogne
Villefranche
01:00
Laval
Le Mans
01:00
Châteauroux
Avranches
01:00
Sète

802 Israel - Liga Leumit

Bnei Yehuda
20:00
Kafr Qasim
Maccabi Bnei Raina
20:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Agudat Sport Ashdod
Hapoel Acre
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Maccabi Ahi Nazareth

251 Italy - Serie B

ปาร์มา
02:30
โฟรซิโนเน่

2756 Malta - First Division

Zebbug Rangers
23:00
Fgura United
Vittoriosa Stars
03:00
Mqabba

491 Northern Ireland - Premiership

Crusaders
02:45
Glentoran
Larne
02:45
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

Ards
03:00
Annagh United

20 พรีเมียรา ลีกา

Arouca
02:00
เบนฟิกา
ปากอส เฟอร์ไรร่า
04:15
Boavista

155 Romania - Liga 1

Argeş
01:00
Dinamo Bucureşti

1161 Scotland - Scottish Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
02:45
Stirling Albion

1161 Scotland - League Two

Edinburgh City
02:45
Stenhousemuir

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
03:00
เรอัล โอเบียโด้

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Yeni Malatyaspor
00:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Samsunspor
23:00
Kocaelispor

515 Wales - Premier League

Cefn Druids
02:45
Caernarfon Town
Penybont
02:45
Aberystwyth Town
The New Saints
02:45
Connah's Quay

353 Colombia - Liga BetPlay

América de Cali
08:05
Envigado
Santa Fe
06:00
La Equidad

458 Mexico - Liga MX

Atlético San Luis
10:00
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

H&H Export
04:00
Real Estelí

614 Algeria - Ligue 1

CS Constantine
20:30
USM Alger
Tlemcen
21:00
JS Kabylie
Paradou AC
21:00
US Biskra
ES Sétif
21:00
RC Arbaâ
CR Belouizdad
21:00
MC Oran
Olympique Médéa
21:00
JS Saoura
MC Alger
21:00
HB Chelghoum Laïd
NC Magra
21:00
ASO Chlef
RC Relizane
21:00
NA Hussein Dey

1179 Kenya - Premier League

Wazito
19:00
Sofapaka

16175 Libya - Premier League

Al-Madina
20:00
Almahalla
Al-Ittihad
20:00
Asswehly
Alittihad Misurata
20:00
Olympic Azzaweya

1424 Morocco - Botola 2

Ittihad Khemisset
21:30
Chabab Ben Guerir

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya Kwanza
20:00
KMC
Dodoma Jiji
23:00
Kagera Sugar

45412 Lebanon - Premier League

Tadamon Sour
19:15
Tripoli
Al Ahed
21:00
Safa
Al Nejmeh
21:00
Shabab Al Sahel

74505 Qatar - Q League

Lusail City
21:45
Al Markhiya
Al Nasr
21:45
Al Bidda

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Batin
19:30
Al Hilal
Dhamk
19:55
Al Ahli Jeddah
Al Taawon
22:15
Al Nassr
Al Ittihad
00:10
Al Faisaly

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Jamshedpur
21:00
Mumbai City

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Zonguldak Kömürspor
17:00
Pendikspor

5 Brazil - Cearense 1

Uniclinic
01:00
Caucaia
Crato
01:00
Iguatu
Ferroviário
01:30
Icasa
Pacajus
02:00
Maracanã

462 England - Premier League 2 Divison Two

Norwich City U23
02:00
Burnley U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
15:45
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
06:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
Macarthur
06:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เมลเบิร์น ซิตี้
06:00
ซิดนี่ย์ เอฟซี
เพิร์ธ กลอรี
06:00
นิวคาสเซิ่ล เจตส์
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
06:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
20:30
Roma U19

44 Argentina - Torneos De Verano

Boca Juniors
07:00
Universidad Chile

1796 Iceland - Reykjavik Cup

Fjölnir
01:00
Víkingur Reykjavík

716 Nigeria - Npfl

Heartland
22:00
Enugu Rangers

191038 Botswana - Premier League

Police XI
21:00
Gilport Lions
Mogoditshane Fighters
23:00
Prisons XI
Security Systems
23:00
Gaborone United

3039 Togo - Championnat National

Kakadl
22:00
Binah

556 Belgium - Super League Women

Gent W
02:30
Genk W

98 Australia - W-League

Adelaide United W
14:05
Wellington Phoenix W

614 Algeria - Algeria Youth League

Olympique Médéa U21
16:00
JS Saoura U21

1796 Iceland - Fotbolti.Net Cup Cup B

Njardvík
01:00
Kórdrengir
Afturelding
01:15
Grindavík
Selfoss
02:00
Thróttur Vogar

11240938 Asia - Asian Cup Women

ญี่ปุ่น W
15:00
Myanmar W
ออสเตรเลีย W
17:00
Indonesia W
ไทย W
19:00
Philippines W
เกาหลีใต้ W
21:00
Vietnam W

2507 Gambia - GFA League

Wallidan
23:00
Armed Forces
Falcons
23:00
Banjul
Brikama United
23:00
GPA

5724 Sierra Leone - Premier League

Johansen
02:00
RSLAF

453172 Macao - Primeira Division

Sporting Macau
20:00
Tak Chun Ka I

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
02:45
Magpies

99474 World - Club Friendlies 3

Widzew Lodz
06:00
Chojniczanka Chojnice
Jastrzębie
06:00
Katowice
Odra Opole
06:00
Polonia Bytom

32 Spain - Primera Nacional Femenina - Group 6

La Garita W
04:00
Unión Viera W

802 Israel - Liga Bet - North A

Tzeirei Sakhnin
16:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
Hapoel Tuba-Zangariyye
18:00
Hapoel Ironi Safed
Tzeirey Tamra
19:30
Ahi Akko
Ironi Bnei Kabul
19:30
Maccabi Ironi Yafia
Beitar Nahariya
06:00
Ironi Bnei Sha'ab

802 Israel - Liga Bet - North B

MS Tirat HaCarmel
16:00
Hapoel Bnei Musmus
Maccabi Nujeidat Ahmed
16:30
Maccabi Isfiya
Pardes Hanna-Karkur
18:00
Maccabi Neve Sha'anan
Ihud Bnei Kfar Kara
18:00
Hapoel Tirat HaCarmel
Beitar Haifa Jacob
18:00
Hapoel Daliyat Al Karmel
Ihud Bnei Baka
18:30
Hapoel Ramot Menashe
Tzeirei Umm al-Fahm
19:00
MS Kfar Kama

802 Israel - Liga Bet - South A

Maccabi Ironi Amishav PT
17:00
Beitar Ramat Gan
Hapoel Hod Hasharon
17:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
18:30
Hapoel Mahane Yehuda
Ironi Beit Dagan
18:30
Beitar Petah Tikva
Shimshon Bnei Taibe
18:30
Bnei Jaffa Ortodoxim
Hapoel Ramat Yisrael
18:45
Hapoel Kiryat Ono

802 Israel - Liga Bet - South B

Maccabi Ironi Sderot
15:45
Maccabi Be'er Sheva
Maccabi Ironi Netivot
16:45
Hapoel Lod
Arad
17:00
Ironi Modi'in
Hapoel Merhavim
17:15
Beitar Ir Ma'ale Adumim
Ironi Or Yehuda
18:00
Shikun HaMizrah
Hapoel Gedera
18:30
Maccabi Kiryat Malachi