ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
18:00
เบิร์นลีย์
แอสตันวิลลา
20:00
คริสตัล พาเลซ
ลีดส์ยูไนเต็ด
20:00
ไบรท์ตัน
วัตฟอร์ด
20:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เวสต์แฮม
20:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
วูล์ฟแฮมป์ตัน
20:00
นอริชซิตี
เอฟเวอร์ตัน
22:30
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกทู

Swindon Town
18:00
Port Vale

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

AZ
19:30
อาร์เคซี วาลไวก์
เฟเยนูร์ด
19:30
ทเวนเต้
โกรนิงเงิน
19:30
SC Cambuur
Heracles Almelo
19:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฮีเรนวีน
19:30
Go Ahead Eagles
NEC
19:30
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
พีอีซี ซโวลล์
19:30
พีเอสวี
วิเทสส์
19:30
อาแจกซ์
วิลเลม ทเว
19:30
อูเทรชท์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โบโลญญ่า
17:30
ซัสเซาโล่
นาโปลี
20:00
เจนัว
เอซี มิลาน
23:00
อตาลันต้า
กายารี่
01:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

บียาร์เรอัล
00:30
เรอัล โซเซียดาด
เลบันเต้
00:30
เดปอร์ติโบ อลาเบส
กาดิซ
00:30
เรอัล มาดริด
เกตาเฟ่
00:30
FC Barcelona
มาจอร์กา
00:30
ราโย่ บาเยกาโน่
เซลต้า บีโก้
00:30
เอลเช่
เรอัล เบติส
00:30
เกรนาดา
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เซบีย่า
แอธเลติก บิลเบา
00:30
โอซาซูนา

479 เจลีก 2

เวกัลตะ เซนได
12:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
มาชิดา เซลเวีย
12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
ฟาเจียโน โอคายามา
12:00
ThespaKusatsu Gunma
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
13:00
Blaublitz Akita

99474 World - Friendly International

Dominica
02:00
St. Vincent and the Grenadines

462 England - National League

Aldershot Town
21:00
Wealdstone
Altrincham
21:00
Yeovil Town
Barnet
21:00
Bromley
Boreham Wood
21:00
Solihull Moors
Chesterfield
21:00
Woking
Dagenham & Redbridge
21:00
Wrexham
Dover Athletic
21:00
Weymouth
Eastleigh
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Maidenhead United
21:00
Notts County
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
Torquay United
Stockport County
21:00
Halifax Town

11 บุนเดิสลีกา 2

แวร์เดอร์ เบรเมน
20:30
Jahn Regensburg
Darmstadt 98
20:30
พาเดอร์บอร์น
Heidenheim
20:30
Karlsruher SC
St. Pauli
20:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
นูเรมเบิร์ก
20:30
ชาลเก้ 04
ฮันโนเฟอร์ 96
20:30
Ingolstadt
Sandhausen
20:30
Holstein Kiel
Dynamo Dresden
20:30
Erzgebirge Aue
Hansa Rostock
20:30
Hamburger SV

11 Germany - Regionalliga: Nord

Teutonia Hamburg
19:00
Atlas Delmenhorst
Eintracht Norderstedt
19:00
HSC Hannover
LSK Hansa
20:00
St. Pauli II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tennis Borussia
18:00
Auerbach
Union Fürstenwalde
18:00
Carl Zeiss Jena
BAK '07
18:00
FSV Optik Rathenow
Altglienicke
18:00
BFC Dynamo
Lokomotive Leipzig
18:00
Luckenwalde
Energie Cottbus
18:00
Chemie Leipzig
Eilenburg
18:00
Hertha BSC II
Germania Halberstadt
18:00
Lichtenberg
ZFC Meuselwitz
18:00
Babelsberg
Chemnitzer FC
18:00
Tasmania Berlin

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Hennef 05
20:00
VfL Vichttal
Wesseling-Urfeld
20:00
Siegburger SV
SV Breinig
20:00
Viktoria Arnoldsweiler
BCV Glesch / Paffendorf
20:00
Eilendorf
Alfter
20:00
FC BW Friesdorf
Düren Merzenich
20:00
Frechen
Pesch
20:30
Bergisch Gladbach
Fortuna Köln II
20:30
Hürth
Deutz
20:30
Borussia Freialdenhoven

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Lok Stendal
19:00
Torgelower SV Greif
Neustrelitz
19:00
Stern
Mecklenburg Schwerin
19:00
Victoria Seelow
CFC Hertha
19:00
Ludwigsfelder FC
Greifswalder FC
19:00
Eintracht Mahlsdorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Rot-Weiß Erfurt
19:00
Einheit Wernigerode
VfL Halle
19:00
FC Grimma
FC Merseburg
19:00
Rot-Weiß Erfurt

919 Armenia - Premier League

Alashkert
19:00
Ararat
Pyunik
22:00
Urartu
Junior Sevan
05:00
Pyunik

143 Austria - Admiral Bundesliga

Sturm Graz
22:00
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
Austria Klagenfurt
22:00
Austria Wien
Rapid Vienna
22:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

2453 Azerbaijan - Premier League

Zira
20:00
Neftçi
Sebail
20:00
คาราบัค
Sabah
20:00
Sumqayıt
Keşlə FK
20:00
Qabala

212 Belarus - Pershaya Liga

Baranovichi
18:00
Molodechno-DYuSSh 4
Gomelzheldortrans
20:00
Volna
Lida
22:00
MKK-Dnepr

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Antwerp
18:30
คลับ บรูกก์
เกงค์
21:00
เกนท์
Anderlecht
23:30
Union Saint-Gilloise

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloboda Tuzla
20:00
Borac Banja Luka
Posusje
22:00
Zrinjski

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

GOSK Gabela
22:00
Travnik

224 Bulgaria - Vtora Liga

Ludogorets II
22:00
Septemvri Simitli
Lovech
00:30
Etar

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

CSKA Sofia
21:00
Levski Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
22:00
Lokomotiva Zagreb
Šibenik
00:05
ดีนาโมซาเกร็บ

116 Cyprus - 1. Division

Aris
23:00
Apollon
อาโปเอล
23:00
Anorthosis

245 Czech Republic - Fortuna Liga

เอสเค สลาเวีย ปราก
22:00
Sparta Praha
Viktoria Plzeň
22:00
Baník Ostrava
Slovácko
22:00
Hradec Králové

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Nordsjælland
19:00
Vejle
OB
19:00
SønderjyskE
Randers
21:00
โคเปนเฮเก้น
AaB
23:00
Brøndby
Viborg
01:00
AGF

320 Denmark - First Division

Esbjerg
20:00
Vendsyssel

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
18:30
Nõmme Kalju
Levadia
21:15
Paide

1233 Finland - Veikkausliiga

Ilves
19:00
Mariehamn

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
22:30
PK-35
SJK Akatemia
22:30
TPS

1233 Finland - Finland Cup

NouLa
20:00
KJP

125 Greece - Super League

Asteras Tripolis
23:30
Apollon Smirnis
Ionikos
23:30
Panaitolikos
Lamia
23:30
Atromitos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Puskás
21:00
Honvéd
Várda SE
21:00
Zalaegerszegi TE
MTK
21:00
Debrecen

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budafoki MTE
22:00
Békéscsaba
III. Kerületi TUE
22:00
Nyíregyháza Spartacus
Szeged 2011
22:00
Győri ETO
Dorogi
22:00
Pécsi MFC
Tiszakecske
22:00
Szolnoki MÁV
Szentlőrinc SE
22:00
Siófok
Budaörs
22:00
Vasas
Soroksár SC
22:00
Csákvári TK
Szombathelyi Haladás
23:30
Kecskemeti TE

1796 Iceland - Pepsideild

FH
21:00
ÍBV
ÍA
00:00
KA
Stjarnan
02:15
Valur

748 Latvia - Virsliga

Auda
18:00
Rīgas FS
Metta / LU
20:00
Valmiera

748 Latvia - First Liga

Grobiņa
17:00
Saldus SS/Leevon
FS Jelgava
20:00
Dinamo Riga
Tukums II
22:00
Salaspils

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
22:00
Pelister
Borec
22:00
Renova
Skopje
22:00
Bregalnica Stip
Tikves
22:00
Makedonija
Struga
22:00
Skendija 79
Shkupi
22:00
Akademija Pandev

998 Montenegro - Second League

Mladost DG
22:30
Kom
Arsenal Tivat
22:30
Berane
Mladost
22:30
Cetinje
Igalo
22:30
Grbalj
Bokelj
22:30
Jedinstvo

1578 Norway - Obos-Ligaen

Bryne
23:00
Åsane
Kongsvinger
23:00
Raufoss
Mjøndalen
23:00
KFUM
Start
23:00
Sogndal
Stjørdals-Blink
23:00
Ranheim

2 Poland - Ekstraklasa

Stal Mielec
17:30
Śląsk Wrocław
Górnik Zabrze
20:00
Górnik Łęczna
Radomiak Radom
22:30
Wisła Kraków

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
17:40
Widzew Lodz
Sandecja Nowy Sącz
20:00
Chrobry Głogów
ŁKS Łódź
23:00
Odra Opole

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
00:00
บราก้า
Vitória SC
02:30
Gil Vicente

20 Portugal - Segunda Liga

Rio Ave
17:00
ชาเวช
Leixões
17:00
Casa Pia
Feirense
21:00
Nacional
Varzim
21:30
Mafra
Estrela Amadora
21:30
Sporting Covilhã

155 Romania - Liga 1

ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:30
Universitatea Craiova

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Ural
18:00
Rubin Kazan'
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
เซนิต
คราสโนดาร์
23:00
ซีเอสเคเอ มอสโก

227 Russia - FNL

SKA Khabarovsk
14:00
Orenburg
Yenisey
17:00
Torpedo Moskva
Veles
17:00
Baltika
Tekstilshchik
18:00
Neftekhimik
Dolgie Prudy
18:00
Akron
Metallurg Lipetsk
20:00
Fakel
Alaniya Vladikavkaz
21:00
Rotor Volgograd
Volgar Astrakhan
21:30
Tom' Tomsk

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
18:00
St. Mirren
Hibernian
18:00
St. Johnstone
Livingston
18:00
Dundee

1161 Scotland - Championship Play-Offs

Airdrieonians
19:10
Queen's Park

296 Serbia - Super Liga

Novi Pazar
19:25
Radnik Surdulica
Vojvodina
21:30
Čukarički
Napredak
23:30
เชอร์เวนา ซเวซดา

296 Serbia - Prva Liga

Loznica
22:00
Inđija
IMT Novi Beograd
22:00
Železničar Pančevo
Radnički Sr. Mitrovica
22:00
Mladost Novi Sad
Žarkovo
22:00
Javor Ivanjica

401 Slovakia - Fortuna Liga

DAC
01:00
Ružomberok

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
20:00
Celje
Olimpija
22:30
Mura

1638 Slovenia - 2. SNL

Rogaška
22:00
Dob
Fužinar
22:00
Triglav

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลกอร์กอน
19:00
พัลมาส
Mirandés
21:00
UD Ibiza
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
21:00
คิโรน่า
เตเนริเฟ
02:00
มาลากา

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Häcken
20:00
Kalmar
Hammarby
20:00
AIK
Degerfors
22:30
Helsingborg
IFK Göteborg
22:30
Varberg BoIS
Norrköping
22:30
GIF Sundsvall

47 Sweden - Allsvenskan Women

Vittsjo W
18:00
Pitea W
Umea W
20:00
Eskilstuna United W

47 Sweden - Superettan

Landskrona
18:00
Brommapojkarna
Östersunds FK
20:00
Brage

47 Sweden - Ettan: North

Sollentuna
18:00
Forward
Piteå
19:00
Stockholm Internazionale
Haninge
20:00
Vasalund
Sandviken
22:00
Täby

62 Switzerland - Swiss Cup

ลูกาโน
19:00
St. Gallen

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Göztepe
20:00
เบซิคตัส
แทร็บซอนสปอร์
20:00
Altay
Alanyaspor
23:00
Gaziantep F.K.
Fenerbahçe
23:00
Fatih Karagümrük
Kasımpaşa
23:00
Antalyaspor
Giresunspor
23:00
อิสตันบูล บีบี
คอนยาสปอร์
23:00
Hatayspor

44 Argentina - Superliga

Tigre
02:00
Argentinos Juniors

44 Argentina - Primera B Nacional

Instituto
01:00
Defensores de Belgrano
Temperley
01:30
Club Atlético Güemes
Flandria
01:30
Deportivo Riestra
Alvarado
02:30
Chaco For Ever
Estudiantes Río Cuarto
02:30
San Telmo
Independiente Rivadavia
03:00
Atlético Rafaela
Atletico Mitre
03:10
Chacarita Juniors
Gimnasia Jujuy
05:10
Belgrano

5 Brazil - Serie A

Fluminense
07:00
Athletico PR
São Paulo
02:00
Cuiabá
Coritiba
03:30
América Mineiro
Botafogo
04:00
Fortaleza
Avaí
04:00
Juventude
Goiás
05:00
Santos

5 Brazil - Serie B

Náutico
02:00
Cruzeiro
Vasco da Gama
02:00
Bahia

5 Brazil - Serie C

Figueirense
21:00
Aparecidense
Remo
03:00
Mirassol
Volta Redonda
04:00
Brasil de Pelotas
EC São José
05:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

Cobresal
01:45
O'Higgins
Huachipato
04:30
Ñublense

80 Chile - Primera B

Deportes Iquique
07:30
Recoleta
Magallanes
23:30
Copiapó
Fernández Vial
23:30
Barnechea

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
02:00
Deportivo Cali

1739 Costa Rica - Primera Division

Guadalupe
04:00
Guanacasteca
ADR Jicaral
04:00
Cartaginés
Pérez Zeledón
04:00
Herediano
San Carlos
04:00
Sporting San José
Santos de Guápiles
06:15
Alajuelense

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
07:00
Delfin
Técnico Universitario
01:00
Independiente del Valle
Orense
03:30
Emelec
Barcelona Guayaquil
06:00
Deportivo Cuenca

35008 El Salvador - Primera Division

Águila
08:00
Jocoro
Chalatenango
08:00
Isidro Metapán
CD Platense
04:00
FAS
Alianza
04:15
Firpo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
07:00
Santa Lucia
Guastatoya
23:45
Antigua GFC
Malacateco
02:00
Cobán Imperial

458 Mexico - Liga MX

Pachuca
08:05
Atlético San Luis
Atlas
06:00
Guadalajara

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo Ameliano
04:00
Libertad
Tacuary
06:15
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Alianza Lima
07:00
César Vallejo
Alianza Atlético
01:15
Sport Boys
Carlos Mannucci
03:30
Universitario
Sport Huancayo
06:00
Cienciano

338 Peru - Segunda Division

Unión Comercio
01:00
Santos
Alfonso Ugarte Puno
03:00
Deportivo Llacuabamba
Real Garcilaso
03:00
Santa Rosa PNP
Alianza Universidad
03:00
Union Huaral
Sport Chavelines Juniors
03:30
Molinos El Pirata

158 Uruguay - Primera Division

Cerro Largo
21:00
Deportivo Maldonado
Fénix
23:15
Danubio
Albion
01:30
Cerrito

158 Uruguay - Segunda Division

Miramar Misiones
00:30
Atenas
Villa Española
01:00
La Luz
Racing
05:15
Rampla Juniors

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ชิคาโก ไฟร์
07:00
ซินซินนาติ
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
Nashville SC
Inter Miami
08:15
ดีซี ยูไนเต็ด
รีล ซอลต์ เลค
08:30
Austin
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
แอลเอ แกลักซี
09:30
เอฟซี ดัลลัส
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
00:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
03:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Indy Eleven
Monterey Bay
09:00
Rio Grande Valley
San Diego Loyal
09:00
Colorado Springs
Las Vegas Lights
09:00
Oakland Roots

614 Algeria - Ligue 1

MC Alger
01:00
USM Alger

593 Cameroon - Elite One

Union Douala
20:00
Tonnerre
Yafoot
20:00
UMS de Loum
OFTA
20:00
New Star
Fortuna Mfou
21:30
Fauve Azur Elite
Feutcheu
21:30
APEJES Academy
Stade Renard
21:30
Panthère
Dragon de Yaounde
21:30
Cotonsport
Fovu Club
21:30
Avion Academy
Racing
22:00
Les Astres
Colombe
22:00
Canon
Renaissance
22:00
Eding Sport
PWD
22:00
Bamboutos

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
23:00
SONABEL
ASEC Koudougou
23:00
Police
ASFA-Yennenga
23:00
ASK
Etoile Filante
23:00
ASFB
Kiko
23:00
RC Bobo-Dioulasso
Majestic
23:00
RCK
Royal
23:00
USFA
Salitas
23:00
วิเทสส์

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Bassam
22:30
Abengourou
SOL
01:00
Bouake

886 Egypt - Premier League

Ismaily
21:00
Ceramica Cleopatra
Al Mokawloon
23:30
ENPPI
Pyramids FC
02:00
Pharco

1179 Kenya - Premier League

Nzoia United
18:00
Wazito
Homeboyz
19:00
KCB
Police
19:00
Mathare United
Nairobi City Stars
19:00
Tusker

16175 Libya - Premier League

Al-Madina
21:30
Alittihad Misurata
Olympic Azzaweya
21:30
Al-Ittihad

1424 Morocco - Botola Pro

Rapide Oued Zem
22:00
Raja Casablanca
Chabab Mohammédia
00:15
Maghreb Fès

1424 Morocco - Botola 2

Wydad Fès
23:00
USM Oujda
UTS Rabat
23:00
Ittihad Khemisset
Chabab Ben Guerir
23:00
Raja Beni Mellal
Olympique Dcheïra
23:00
Chabab Atlas Khénifra
Racing de Casablanca
23:00
Stade Marocain
El Massira
23:00
Kawkab Marrakech
AS Salé
23:00
Tihad Casablanca

200 Senegal - Ligue 1

Mbour Petite Côte
00:00
Guédiawaye
La Linguère
00:00
Gorée
Pikine
00:00
Douanes
Casa Sport
00:00
Diambars
Generation Foot
00:00
ASEC Ndiambour

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
18:00
Polisi Tanzania
Mtibwa Sugar
20:00
Coastal Union
Dodoma Jiji
20:00
Young Africans

2931 Andorra - Primera División

Atlètic Club d'Escaldes
22:00
Sant Julià
Inter Club d'Escaldes
22:00
UE Santa Coloma

2931 Andorra - 2. Division

Penya Encarnada
16:00
La Massana
Atlètic Amèrica
16:00
Extremenya

97374 Jordan - Premier League

Ma'an
23:00
Aqaba

1439 Tunisia - Ligue 1

Tataouine
21:00
Rejiche
CA Bizertin
21:00
Slimane
ES Tunis
22:00
Etoile du Sahel

1004 Canada - PCSL

Port Moody Rangers
10:00
Okanagan
Mid Isle Highlanders
04:30
Kamloops Rivers II
Khalsa
06:00
Okanagan
Koinonia
06:30
Port Moody Rangers

712 เคลีก เกาหลีใต้

Suwon
12:20
Jeju United
Jeonbuk Motors
14:30
Gangwon
Seoul
17:00
Pohang Steelers

712 Korea Republic - National League

Hwaseong
13:00
Yangju Citizen
Gimhae City
13:00
Gangneung City

44 Argentina - Primera C

Leandro Nicéforo Alem
01:30
Central Córdoba
El Porvenir
01:30
Deportivo Español
San Martín Burzaco
01:30
Midland
Real Pilar
01:30
Liniers
Berazategui
01:30
Atlas
Argentino Merlo
01:30
Claypole
Puerto Nuevo
01:30
Victoriano Arenas
Deportivo Laferrere
01:30
Luján

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

USV Hercules
19:00
Groene Ster
Hoogland
19:00
ADO '20
Dongen
19:00
OSS '20
Hollandia
19:00
Blauw Geel '38
DEM
19:00
Westlandia
JOS Watergraafsmeer
19:00
UNA
Gemert
19:00
EVV
HSC '21
19:30
HV & CV Quick
OFC Oostzaan
19:30
GVV Unitas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Aurora
02:00
Nacional Potosí
Royal Pari
02:00
Bolívar
Real Tomayapo
02:00
Wilstermann
Always Ready
02:00
Blooming
Independiente Petrolero
02:00
Universitario de Vinto

147 Africa - CAF Confederations Cup

Orlando Pirates
23:00
Al Ahli Tripoli
RSB Berkane
02:00
TP Mazembe

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dorostol
17:00
Ustrem Donchevo
Volov Shumen
18:00
Spartak Varna II
Chernolomets
21:00
Ludogorets III

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Bohemians 1905 II
15:15
Sokol Živanice
Slovan Liberec II
15:15
Sokol Zápy
Mlada Boleslav II
15:15
Sokol Brozany
Chlumec nad Cidlinou
15:15
Hradec Kralove II
Karlovy Vary
15:30
Loko Vltavín
Teplice II
16:00
Zbuzany
Sokol Hostoun
22:00
Admira Praha

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovácko II
15:15
Vysočina Jihlava II
Sigma Olomouc II
15:15
Zlín II
Banik Ostrava II
21:30
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Jindrichuv Hradec
21:00
Prestice
Tatran Sedlcany
22:00
Český lev - Union Beroun
Sokol Lom
22:00
České Budějovice II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Meteor Praha
15:15
Arsenal Česká Lípa
Louny
22:00
FK Brandys nad Labem

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Poříčany
22:00
Sokol Libiš

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Kozlovice
21:30
Nove Sady

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Humpolec
Hodonín-Šardice
21:30
Havlickuv Brod
Stara Rise
21:30
Sokol Tasovice
Sokol Lanžhot
21:30
Velka Bites
Ždírec nad Doubravou
21:30
Slavoj Polná

1233 Finland - Kakkonen

JIPPO
21:00
Atlantis
GrIFK
22:30
Honka Akatemia
Kraft
22:30
OLS

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Saint-Étienne II
18:00
Vaulx

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Paron
20:00
Saint-Apollinaire
Valdahon Vercel
20:00
Besancon FC

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saint-Jean-le-Blanc
20:00
Chateauroux II
J3 Amilly
20:00
C' Chartres II
Chateauneuf-sur-Loire
20:00
Vierzon

17 France - National 3: Grand-Est

Strasbourg II
20:00
Prix-lès-Mézières

17 France - National 3: Hauts-de-France

US Chantilly
20:00
Le Touquet

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Videoton II
16:00
Érdi VSE
Nagykanizsai ULE
22:00
Veszprém
SC Sopron
22:00
Kelen
Papai Perutz
22:00
Gyirmót II
Tatabánya
22:00
MTE 1904
Balatonfuredi
22:00
Gardony
Andráshida
22:00
Zalaegerszegi TE II
BVSC
22:00
Bicskei
Gyori ETO II
22:00
Komárom
Kaposvári Rákóczi
23:00
Puskás II

251 Italy - Serie D: Girone A

Caronnese
21:00
Bra
Casale
21:00
Ligorna
Fossano
21:00
Asti
Gozzano
21:00
Chieri
Lavagnese
21:00
Borgosesia
Novara
21:00
Derthona
PDHAE
21:00
Città di Varese
Saluzzo
21:00
Pro Imperia
Sanremo
21:00
RG Ticino
Vado
21:00
Sestri Levante

251 Italy - Serie D: Girone B

Breno
21:00
Villa d'Almè
Olginatese
21:00
Leon
Brusaporto
21:00
Vis Nova Giussano
Desenzano Calvina
21:00
Sona
Casatese
21:00
Virtus Ciserano Bergamo
Castellanzese
21:00
Caravaggio
Crema
21:00
Adrense
Legnano
21:00
Real Calepina
Pontisola
21:00
Folgore Caratese

251 Italy - Serie D: Girone C

Montebelluna
20:00
Levico
Ambrosiana
21:00
Luparense
Caldiero Terme
21:00
Cjarlins Muzane
Campodarsego
21:00
Marignanese
Cartigliano
21:00
Spinea
Delta Calcio Rovigo
21:00
Adriese
Este
21:00
San Martino Speme
Clodiense
21:00
Union ArzignanoChiampo

251 Italy - Serie D: Girone D

Bagnolese
21:00
Alcione
Forlì
21:00
Cavenago Fanfulla
Lentigione
21:00
Athletic Carpi
Prato
21:00
Aglianese
Progresso
21:00
Real Forte Querceta
Ravenna
21:00
Borgo San Donnino
Sammaurese
21:00
Mezzolara
Sasso Marconi
21:00
Rimini
Seravezza
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano
Tritium
21:00
Correggese

251 Italy - Serie D: Girone E

Arezzo
21:00
Flaminia
Foligno
21:00
Unipomezia
Gavorrano
21:00
Sporting Trestina
Montespaccato
21:00
FC Rieti
Poggibonsi
21:00
Cascina
Pro Livorno
21:00
Pianese
San Donato Tavarnelle
21:00
Cannara
Sangiovannese
21:00
Lornano Badesse
Tiferno Lerchi
21:00
Scandicci

251 Italy - Serie D: Girone F

Fano
21:00
Vastogirardi
Castelfidardo Calcio
21:00
Nereto
Castelnuovo Vomano
21:00
Montegiorgio
Chieti
21:00
Trastevere
Matese
21:00
Atletico
San Nicolò
21:00
Recanatese
Tolentino
21:00
Pineto
Vastese
21:00
Porto D' Ascoli
Sambenedettese
21:00
Aurora Alto Casertano

251 Italy - Serie D: Girone G

Gladiator
19:00
Arzachena
Lanusei
19:30
Real Monterotondo Scalo
Aprilia
20:00
Sassari Torres
Carbonia
21:00
Muravera
Insieme Formia
21:00
SSC Giugliano
Vis Artena
21:00
Team Nuova Florida

251 Italy - Serie D: Girone H

Brindisi
21:00
Mariglianese
Città di Fasano
21:00
Nardò
Nola 1925
21:00
Gravina
San Giorgio
21:00
Audace Cerignola
Francavilla
21:00
US Bitonto
Molfetta Calcio
21:00
Casertana
Nocerina
21:00
Casarano
Rotonda
21:00
Virtus Matino
Sorrento
21:00
Lavello
Team Altamura
21:00
Bisceglie

251 Italy - Serie D: Girone I

Castrovillari
21:00
Licata
Acireale
21:00
Città Di Sant’Agata
Cittanova Interpiana
21:00
Cavese
Trapani 1905
21:00
Paternò
Giarre
21:00
San Luca
Rende
21:00
Aversa Normanna
Sancataldese
21:00
Lamezia Terme
Troina
21:00
Gelbison
Città Di Sant’Agata
21:00
FC Messina

1578 Norway - 2. Division - Group 2

Levanger
20:15
Kjelsås

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
21:00
Sokół Ostróda
Garbarnia Kraków
22:00
Wigry Suwałki
Chojniczanka Chojnice
22:15
Olimpia Elbląg

296 Serbia - Srpska Liga - East

Hajduk Veljko
22:00
Meševo
Radnički Pirot
22:00
Radnički Svilajnac
Vlasina
22:00
Pčinja Trgovište
Brzi Brod
22:00
Buducnost Popovac
Timočanin
22:00
Dinamo Vranje
Rembas
22:00
Jagodina

296 Serbia - Srpska Liga - West

RSK Rabrovo
22:00
Sloga Bajina Basta
Radjevac Krupanj
22:00
Takovo

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Levice
21:30
Imeľ
Nitra
21:30
Zlaté Moravce-Vrablé II
Beluša
21:30
Nové Zámky

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Kumla
19:00
Herrestads
Angered BK
20:00
Karlslund
Vänersborgs FK
21:00
Mjolby

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Skiljebo
19:00
Järfälla
Korsnäs IF FK
19:00
Hudiksvall
Rågsved
21:00
Stocksund

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Ariana
19:00
Karlskrona
Berga
20:00
Österlen

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

United Nordic
19:00
IFK Eskilstuna
Assyriska
22:00
Nyköping

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hoganas
18:00
Vastra Frolunda
Varbergs GIF
19:00
Astrio
Hittarp
19:00
Tölö

5 Brazil - Cearense 2

Maranguape
01:00
Guarany de Sobral
Barbalha
02:00
Pague Menos

5 Brazil - Gaucho 2

Passo Fundo
01:00
Gaucho
Glória
01:00
Brasil Farroupilha
São Paulo RS
01:00
Lajeadense
Avenida
01:00
Santa Cruz RS
Pelotas
01:00
São Gabriel

5 Brazil - Mineiro 2

Tupynambás
20:00
Uniao Luziense
Tupi
20:30
Varginha EC
Democrata SL
01:30
Nacional AC MG

5 Brazil - Paranaense 2

Toledo Brazil
01:30
Aruko Sports
Andraus Brasil
01:30
Apucarana
Foz do Iguaçu
01:30
Prudentópolis
PSTC
01:30
Laranja Mecânica
Verê
01:30
AA Iguaçu

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
02:30
Uniao Cacoalense

5 Brazil - Amapaense

São Paulo AP
02:00
Santana

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
01:30
Acassuso
Dock Sud
01:30
Argentino Quilmes
Ituzaingó
04:00
Los Andes

44 Argentina - Torneo Federal A

Liniers Bahía Blanca
21:00
Ferro Carril Oeste LP
Douglas Haig
01:15
CDJU Gualeguaychu
Unión Sunchales
01:30
Atlético Paraná
Def. de Pronunciamiento
01:30
Sportivo Las Parejas
Sarmiento Resistencia
01:30
Gimnasia Concepción
Circulo Deportivo
01:30
Sportivo Peñarol
Independiente Chivilcoy
01:30
Ciudad de Bolívar
Olimpo
01:30
Villa Mitre
Deportivo Camioneros
01:30
Sportivo Desamparados
San Martín Formosa
02:00
Crucero del Norte
Defensores Belgrano VR
02:00
Boca Unidos
Argentino Monte Maíz
02:00
Huracán Las Heras
Sportivo Belgrano
02:30
Racing Córdoba
Central Norte
03:00
Juventud Antoniana
Estudiantes de San Luis
04:00
Cipolletti

44569 Aruba - Division de Honor

Dakota
05:00
La Fama

866998 Fiji - National Football League

Nadroga
10:00
Lautoka

3347 San Marino - Campionato

Faetano
20:00
Tre Fiori
Pennarossa
20:00
Virtus
Libertas
20:00
Tre Penne
Fiorentino
20:00
La Fiorita

462 England - Premier League 2 Divison Two

Stoke City U23
21:00
Nottingham U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

แอดิเลด ยูไนเต็ด
13:05
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส

712 Korea Republic - K League 2

Gwangju
14:00
Ansan Greeners
Asan Mugunghwa
16:30
Bucheon 1995

2405 Estonia - Estonian Cup

Trans
18:30
Nõmme Kalju

98 Australia - Brisbane Premier League

Toowong
14:00
Centenary Stormers
Acacia Ridge
14:00
The Gap

98 Australia - Capital Territory

Gungahlin
12:00
Woden Weston

98 Australia - New South Wales

Sydney United
12:00
APIA Leichhardt Tigers
Blacktown City
12:00
Sydney Olympic
Rockdale City Suns
13:00
Manly United

11 Germany - Junioren Bundesliga

Schalke 04 U19
16:00
Borussia Dortmund U19

251 Italy - PrimaVera 1

Milan U19
17:00
Genoa U19
Napoli U19
17:00
Verona U19
Lecce U19
17:00
Torino U19
Empoli U19
19:00
Cagliari U19
Roma U19
19:00
Fiorentina U19
Sampdoria U19
19:00
Inter U19
Atalanta U19
19:00
Sassuolo U19
Juventus U19
19:00
Spal U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Śląsk Wrocław W
17:00
Mks Olimpia Szczecin W
Bydgoszcz W
17:00
Czarni Sosnowiec W
Rekord Bielsko-Biala W
18:30
Leczna W
UKS SMS Lodz W
22:00
Akademia Piłkarska LG

2756 Malta - Fa Trophy

Valletta
22:00
Floriana

2 Poland - Central Youth League

Zaglebie U18
20:00
Pogon Szczecin U18

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Town All Stars
20:00
JDR Stars
Venda FC
20:00
Free State Stars
Platinum City Rovers
20:00
Black Leopards
Polokwane City
20:00
TTM
Pretoria Callies
20:00
Jomo Cosmos
Richards Bay
20:00
Cape Town Spurs
University of Pretoria
20:00
Hungry Lions
Uthongathi
20:00
TS Sporting

716 Nigeria - Npfl

MFM
14:00
Kano Pillars
Sunshine Stars
22:00
Akwa United
Kwara United
22:00
Shooting Stars
Remo Stars
22:00
Enugu Rangers
Plateau United
22:00
Wikki Tourist
Katsina United
22:00
Nasarawa United

65437 Panama - Lpf

Alianza
08:00
Atlético Chiriquí
Tauro
06:30
Sporting San Miguelito

122 Kosovo - Superliga

Prishtina
20:00
Drita
Drenica
20:00
KF Ballkani
Gjilani
20:00
Malisheva
Ulpiana
20:00
KF Feronikeli
Dukagjini
20:00
KF Llapi

98 Australia - Npl Victoria

St. Albans Saints
12:00
Altona Magic
Heidelberg United
12:00
Eastern Lions

3126 Luxembourg - National Division

Progrès Niedercorn
21:00
Wiltz
F91 Dudelange
21:00
RM Hamm Benfica
Jeunesse d'Esch
21:00
Rodange
Hostert
21:00
Swift Hesperange
Racing
21:00
UNA Strassen
UT Pétange
21:00
Fola Esch
Mondorf-les-Bains
21:00
Victoria Rosport
Etzella Ettelbrück
21:00
Differdange 03

462 England - FA Cup Women

Chelsea W
20:30
Manchester City W

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Sturm Graz II
19:00
Gurten

143 Austria - Regionalliga: Ost

Mauerwerk
21:30
Wiener SC

98 Australia - Northern Nsw

Hamilton Olympic
11:00
Adamstown Rosebuds
Charlestown City Blues
11:00
Broadmeadow Magic
Lake Macquarie
13:30
Maitland

3039 Togo - Championnat National

Dynamic Togolais
22:00
Gomido
Binah
22:00
Togo Port
Kara
22:00
Gomido
Togo Port
22:00
Dynamic Togolais
ASKO de Kara
22:00
Binah

47 Sweden - Elitettan Women

Älvsjö AIK W
19:00
Rävåsen W
Bromölla W
20:00
Alingsås W

6783 Mozambique - Mocambola

Ferroviário Nampula
20:00
Ferroviário de Lichinga
Matchedje de Mocuba
20:00
Ferroviário Nacala
Costa do Sol
20:00
LD Maputo
Songo
20:00
ENH Vilankulo
Ferroviario Beira
20:00
Black Bulls Maputo
Incomáti
20:00
Ferroviário Maputo

41 Europe - Euro U17 Women

France U17 W
19:00
Netherlands U17 W
Germany U17 W
01:00
Spain U17 W

32 Spain - Primera Division Women

Huelva W
16:30
Madrid CFF W
Eibar W
16:30
Valencia W
Barcelona W
17:00
Atletico Madrid W
Real Madrid W
17:00
Villarreal W
Athletic Club W
17:00
Sevilla W
Real Sociedad W
17:00
Alavés W

674 Hungary - Nb I Women

Astra Hungary W
22:30
Ferencváros W

251 Italy - Serie A Women

Fiorentina W
17:30
Empoli W
Sampdoria W
19:30
Verona W
Sassuolo W
19:30
Inter Milano W

32 Spain - Tercera - Playoffs

Beasain
16:30
Portugalete
Alcorcón II
17:00
Alcobendas Sport
Utrera
17:00
Lucena
Manacor
17:00
Poblense
Utebo
22:00
Illueca
Huétor Tájar
23:00
Almería II
Alfaro
23:00
Varea
Olot
00:00
Girona II
Cartagena II
00:00
Racing Murcia
Saguntino
00:00
Atzeneta
Sporting Gijon II
00:15
Lealtad

3483 USA - USL League One

Charlotte Independence
05:00
Tucson

63604 Cuba - Primera Division

Santiago de Cuba
03:00
Artemisa

125 Greece - Gamma Ethnik: Play-offs

Makedonikos Neapolis
21:00
Panachaiki
PAO Rouf
21:00
Ilioupoli
Agrotikos Asteras
21:00
Proodeftiki

5 Brazil - Brasileiro Women

RB Bragantino W
21:00
Palmeiras W
Kindermann-Avaí W
01:00
Flamengo W
CRESSPOM W
01:00
Corinthians W

155 Romania - Liga 2

Unirea Slobozia
20:00
Petrolul 52
Concordia Chiajna
20:00
Universitatea Cluj
Hermannstadt
20:00
CSA Steaua Bucureşti

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Tartas-St Yaguen
20:00
Poitiers

17 France - National 3: Occitanie

Salinieres Aigues Mortes
20:00
Nîmes II

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Bretigny Foot
20:00
Les Mureaux

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Mandelieu LN
21:00
Lucciana
Corte
23:00
Ajaccio II

44 Argentina - Reserve League

Lanús Res.
21:00
Central Córdoba SdE Res.

2507 Gambia - GFA League

Team Rhino
23:30
Steve Biko
GPA
23:30
Armed Forces

5 Brazil - Paulista Série B

Inter de Bebedouro
20:00
Andradina
Penapolense
20:00
América SP
VOCEM
20:00
Osvaldo Cruz
Batatais
20:00
Francana
Grêmio Sãocarlense
20:00
Taquaritinga
União Mogi
20:00
Guarulhos
Santacruzense
20:30
Itararé
ECUS
01:00
SKA Brasil
Colorado Caieiras
01:00
Mauaense

251 Italy - Serie C Play-offs

Imolese
23:00
Pistoiese

98 Australia - Victoria NPL Youth League

South Melbourne U21
09:00
Avondale Heights U21
St. Albans Saints U21
09:30
Altona Magic U21
Heidelberg United U21
10:00
Eastern Lions U21

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
11:00
Ehime W
Angeviolet Hiroshima W
11:00
Harima W

227 Russia - Premier League Women

Rubin Kazan W
15:30
Lokomotiv Moscow W

5724 Sierra Leone - Premier League

Wusum Stars
23:15
Kamboi Eagles
Central Parade
23:15
Old Edwardians

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
01:00
Cavalry
Valour
04:00
York9

1796 Iceland - 4. Deild

Kría
22:00
Horhur I.

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Toowong U23
12:00
Centenary Stormers U23
Acacia Ridge U23
12:00
The Gap U23

80 Chile - Segunda División

Deportes Valdivia
23:00
Independiente
Lautaro de Buin
02:00
Real San Joaquín
General Velásquez
02:30
Deportes Limache

453172 Macao - Primeira Division

Lun Lok
17:00
เบนฟิกา
CPK
19:00
CFB Macau

479 Japan - Japan Football League

Suzuka Unlimited
11:00
Honda
Verspah Oita
11:00
Matsue City
Sony Sendai
11:00
Reinmeer Aomori
TIAMO Hirakata
11:00
Biwako Shiga
Kochi United
11:00
Nara Club

479 Japan - Nadeshiko League 2

JFA Academy W
09:00
Kibi Univ. Takahashi W
Yamato Sylphid W
10:00
Norrdea Hokkaido W
Fukuoka J. Anclas W
11:00
Tsukuba Ladies W
Shizuoka Sangyo Univ. W
11:00
Veertien Mie W

1233 Finland - Kolmonen

SavU
19:00
HaPK

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

อินโดนีเซีย
16:00
Myanmar U23
East Timor U23
19:00
เวียดนาม

227 Russia - FNL 2 - Group 2

Volna Kovernino
19:00
Zvezda Sint Petersburg
Murom
20:00
Kairat Moskva
Shinnik
20:00
FK Dinamo St. Petersburg
Kazanka
21:00
Krasava Odintsovo
Dinamo Moskva II
21:30
Tver

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Dinamo Vladivostok
12:00
Peresvet Podolsk
Sokol Saratov
18:00
SKA-Energiya II
Avangard Kursk
19:00
Rodina Moskva
Dinamo Bryansk
20:00
Saransk
Salyut Belgorod
21:00
Strogino
Ryazan
22:00
Khimki 2

227 Russia - FNL 2 - Group 4

Spartak Tuymazy
18:00
Tyumen
Chelyabinsk
19:00
Novosibirsk
Torpedo Miass
19:00
Zvezda Perm
Zenit Izhevsk
19:00
Lada Tolyatti
Amkar Perm'
19:00
Volga Ulyanovsk

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 1

Lugo U19
17:00
Celta de Vigo U19
Deportivo La Coruña U19
17:00
Racing Santander U19
Real Oviedo U19
17:00
Bansander U19
Atlético Perines U19
22:00
Sporting Gijón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 2

Pamplona U19
16:30
Mutilvera U19
Txantrea U19
17:00
Villegas U19
Tudelano U19
17:00
Deportivo Alavés U19
Antiguoko U19
17:30
Athletic Club U19
Real Sociedad U19
20:30
Danok Bat U19
Osasuna U19
21:00
Arenas Getxo U19
Eibar U19
21:00
Tolosa U19
UD Logroñés U19
22:00
Oberena U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 3

Montecarlo U19
21:00
Girona U19
Barcelona U19
21:30
San Francisco U19
Ebro U19
21:30
Bellvitge U19
Mallorca U19
22:00
Damm U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 4

Santa Fe U19
17:00
Real Betis U19
Córdoba U19
17:00
Calavera U19
Cádiz U19
17:00
Sanluqueno U19
Almería U19
18:30
Tomares U19
San Félix U19
19:00
Séneca U19
Tiro de Pichón U19
23:00
Atlético Jaén U19
Granada U19
23:00
El Ejido U19
Málaga U19
23:00
Sevilla U19
Castilleja U19
00:00
Vázquez Cultural U19
Coria U19
00:00
Recreativo Huelva U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 5

Trival Valderas U19
17:00
Real Valladolid U19
Leganés U19
17:00
Gimnástica Segoviana U19
La Cruz U19
17:00
Atl. Madrid U19
Burgos CF U19
17:30
Rayo Majadahonda U19
Fuenlabrada U19
21:00
Las Rozas U19
Cultural Leonesa U19
21:00
Alcorcón U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 6

Las Palmas U19
19:30
San José U19

32 Spain - División De Honor Juvenil - Group 7

Albacete U19
17:00
Kelme U19
Elche U19
18:45
Talavera U19
Levante U19
21:00
Archena U19
Alboraya U19
23:00
CF San José U19
Real Murcia U19
00:00
Roda U19