ตารางบอล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

วัตฟอร์ด
02:00
เบิร์นลีย์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

Excelsior
01:00
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Almere City
01:00
TOP Oss
De Graafschap
01:00
วีวีวี เวนโล
FC Eindhoven
01:00
วิลเลม ทเว
Helmond Sport
01:00
Jong AZ
Roda JC Kerkrade
01:00
Jong Ajax
Telstar
01:00
พีอีซี ซโวลล์

11 บุนเดิสลีกา

SC Freiburg
01:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
02:00
ลีลล์

32 ลาลีกา สเปน

โอซาซูนา
02:00
เซบีย่า

49477 ไทยลีก

True Bangkok United
19:00
Khonkaen United

49477 ไทยลีก 2

เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
18:00
Nakhon Si Thammarat

11 บุนเดิสลีกา 2

นูเรมเบิร์ก
23:30
Heidenheim
Kaiserslautern
23:30
พาเดอร์บอร์น

11 Germany - 3. Liga

Hallescher FC
00:00
VfB Oldenburg

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
00:00
Weiche Flensburg

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Pipinsried
23:00
Rain / Lech
Ansbach
23:15
Hankofen-Hailing
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Greuther Fürth II
Illertissen
00:00
Augsburg II
Buchbach
00:00
Heimstetten

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Viktoria Berlin
00:00
Lokomotive Leipzig
Hertha BSC II
00:00
Babelsberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Kickers Offenbach
00:00
Hoffenheim II

11 Germany - Regionalliga: West

Wiedenbrück
00:00
Rot Weiss Ahlen
Köln II
00:30
Rot-Weiß Oberhausen

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Sonnenhof Großaspach
00:30
Bissingen

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Neumarkt Germany
23:30
Ammerthal
Würzburger FV
23:30
Großbardorf
Gebenbach
00:00
Eltersdorf
DJK Bamberg
00:00
Bayern Hof

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Dachau
23:30
Hallbergmoos-Goldach
1860 Rosenheim
00:00
Schwaben Augsburg
Garching
00:00
Ismaning

11 Germany - Oberliga: Bremen

Geestemünde
00:00
TuSpo Surheide

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
00:00
Wandsbeker TSV Concordia
Hamm United
00:30
Altona 93
Hamburger SV III
01:00
Rugenbergen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hanau 93
00:00
Eddersheim

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Neustrelitz
01:00
Hertha Zehlendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Auerbach
00:30
SC Freital

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Jagersburg
00:00
Auersmacher
Morlautern
00:30
Pirmasens
Alemannia Waldalgesheim
01:00
Ahrweiler BC

919 Armenia - Premier League

Lernayin Artsakh
20:00
Alashkert
BKMA
22:00
Noah

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
23:10
First Vienna
Dornbirn
23:10
SV Horn II
Floridsdorfer AC
23:10
Vorwärts Steyr
St. Pölten
23:10
Sturm Graz II
Admira
23:10
Austria Wien II
Blau-Weiß Linz
01:30
Grazer AK

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

KV Oostende
01:45
เกนท์

556 Belgium - First Division B

Dender
01:00
Lommel United
Excelsior Virton
01:00
RWDM

224 Bulgaria - Parva Liga

Cherno More
22:30
OFK Pirin
Hebar 1918
01:00
Slavia Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Šibenik
01:00
Istra 1961

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Příbram
22:00
Karviná

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
00:00
Midtjylland
โคเปนเฮเก้น
02:00
Randers

320 Denmark - First Division

Fredericia
23:30
Vejle
Fremad Amager
23:30
Næstved
Hobro
23:30
SønderjyskE

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
23:00
Vaprus

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
22:00
Oulu

1233 Finland - Ykkonen

KTP
22:30
SJK Akatemia
JäPS
22:30
PEPO
Gnistan
22:30
Jaro
TPS
22:30
MP

17 France - National

Châteauroux
00:30
Gobelins
Dunkerque
00:30
Le Mans
Villefranche
00:30
Sedan
Bastia-Borgo
00:30
Le Puy F.43 Auvergne
Cholet
00:30
Avranches
Stade Briochin
00:30
Red Star
Concarneau
00:30
Orléans
Versailles
00:30
Martigues

674 Hungary - OTP Bank Liga

Debrecen
01:00
Vasas

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Grótta
02:15
Afturelding
KV
02:15
Fjölnir

1796 Iceland - 2. Deild

KF
01:00
Völsungur

455 Republic of Ireland - Premier Division

Bohemians
01:45
Dundalk
Derry City
01:45
Shamrock Rovers
Drogheda United
01:45
Shelbourne
UCD
01:45
Finn Harps

455 Republic of Ireland - First Division

Bray Wanderers
01:45
Longford Town
Cork City
01:45
Treaty United
Waterford United
01:45
Galway United
Wexford Youths
01:45
Cobh Ramblers

251 Italy - Serie B

ปาร์มา
01:45
Bari 1908

491 Northern Ireland - Premiership

Larne
01:45
Glentoran

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Sandefjord
00:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Sarpsborg 08
00:00
Bodø / Glimt

2 Poland - Ekstraklasa

Miedź Legnica
23:00
Zagłębie Lubin
Widzew Lodz
01:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

2 Poland - 1. Liga

Katowice
01:30
Sandecja Nowy Sącz

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
02:15
บราก้า

20 Portugal - Segunda Liga

Tondela
00:00
Benfica II

155 Romania - Liga 1

Argeş
01:30
U Craiova 1948

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Fakel
23:30
Ural

227 Russia - Youth League

Ural U19
15:00
Strogino U20
Khimki U20
17:00
Akhmat Grozny U19
Torpedo Moskva U19
18:00
Spartak Moskva U19
Orenburg U19
18:00
UOR №5 U20
Zenit U19
19:00
Nizhny Novgorod U19
CSKA Moscow U19
21:00
Krylya Sovetov U19
Krasnodar U19
22:00
Rostov U19
Lokomotiv Moskva U19
23:00
Kuban U19
Dinamo Moskva U19
23:00
Sochi U19

1161 Scotland - Championship

Dundee
01:45
Arbroath

401 Slovakia - Fortuna Liga

Skalica
01:30
Podbrezová

401 Slovakia - 2. Liga

Pohronie
22:00
Šamorín
Povazska Bystrica
22:00
Žilina II
Spartak Myjava
00:00
Dubnica

1638 Slovenia - 1. SNL

Celje
01:15
Bravo

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
23:00
Nafta

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เลบันเต้
02:00
เอสดี ฮูเอสก้า

47 Sweden - Allsvenskan Women

Kristianstads W
23:00
Vittsjo W

62 Switzerland - Challenge League

Neuchâtel Xamax
00:30
Lausanne Sport
Yverdon Sport
00:30
Wil
Bellinzona
01:15
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

แทร็บซอนสปอร์
01:00
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

Altay
01:00
Samsunspor

515 Wales - Premier League

Airbus UK
01:45
Aberystwyth Town

44 Argentina - Superliga

Atlético Tucumán
07:30
Central Cordoba SdE
Colón
07:30
Arsenal de Sarandi
Platense
05:00
Banfield
Huracán
05:00
Sarmiento

5 Brazil - Serie B

Vila Nova
05:00
Londrina

80 Chile - Primera Division

Universidad Católica
07:15
O'Higgins

80 Chile - Primera B

Magallanes
02:00
Santiago Wanderers

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
08:00
Cartaginés
Puntarenas
08:00
Grecia

35008 El Salvador - Primera Division

CD Platense
05:00
FAS
Santa Tecla
05:00
Atletico Marte
Dragón
05:00
Once Municipal
Chalatenango
05:00
Firpo
Isidro Metapán
05:00
Alianza
Jocoro
05:00
Águila

458 Mexico - Liga MX

Querétaro
09:00
Atlético San Luis

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Atlante
07:05
Morelia
Correcaminos UAT
09:00
Cancún

158 Uruguay - Primera Division

Boston River
02:30
River Plate
Plaza Colonia
05:00
Cerro Largo

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

New York RB II
06:00
Charleston Battery

146 South Africa - Premier League

Maritzburg United
00:30
Moroka Swallows

97374 Jordan - Premier League

Sahab
22:00
Al Wihdat
Al Sareeh
00:30
Al Ramtha

5618 China PR - Super League

Hangzhou
18:30
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
Wuhan Three Towns
18:30
Beijing Guoan
Shenzhen
19:00
Dalian Professional
Cangzhou Mighty Lions
19:00
Shanghai SIPG

5618 China PR - League One

Qingdao Jonoon
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanghai Jiading
18:30
Zibo Sunday

712 Korea Republic - National League

Mokpo City
17:00
Siheung Citizen
Changwon City
17:00
Cheonan City

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
18:00
Hong Linh Ha Tinh
Ho Chi Minh City
19:15
Binh Dinh

69697 Vietnam - V-League 2

Dak Lak
15:30
Pho Hien
Long An
17:00
Can Tho
Bà Ria Vũng Tàu
18:00
Quang Nam

44 Argentina - Primera C

El Porvenir
05:00
Real Pilar
Leandro Nicéforo Alem
05:00
General Lamadrid
Sportivo Italiano
05:00
Berazategui
Central Córdoba
05:00
Argentino Merlo
Deportivo Español
05:00
Puerto Nuevo
Midland
05:00
Deportivo Laferrere
Liniers
05:00
Luján
Excursionistas
05:00
Victoriano Arenas
Atlas
05:00
Claypole

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Club Universitario
07:15
Nacional Potosí

11555657 South America - Copa Libertadores

Estudiantes
07:30
Athletico PR

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Písek
00:00
Zbuzany

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Velké Meziříčí
23:00
Blansko
Viktoria Otrokovice
23:00
Uherský Brod
Vrchovina
23:00
Hranice
Hlučín
00:00
Frýdek-Místek

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Bzenec
22:30
Baťov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Start Brno
23:00
Dálnice Speřice

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Tarnby FF
23:00
KFUM Roskilde
Holbæk B&I
00:00
Brønshøj

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Frederikssund
23:30
VB 1968
Allerod
23:30
Skjold
Avarta
23:30
Næstved II
LSF
23:30
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 3

OKS
23:30
Marienlyst

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Ahlafors
00:00
Gauthiod
Grebbestad
00:00
Säffle SK

47 Sweden - Division 2: Sodra Gotaland

Balkan
00:00
Nosaby
Räppe
00:30
Hässleholms IF

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Sleipner
00:30
United Nordic

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Torslanda
23:30
Landvetter IS
Assyriska BK
00:00
Vastra Frolunda

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Defensores Unidos
05:00
UAI Urquiza
Talleres Remedios
05:00
Dock Sud
Deportivo Merlo
05:00
Deportivo Armenio
Colegiales
05:00
San Miguel
Acassuso
05:00
Fénix
Argentino Quilmes
05:00
Ituzaingó
JJ Urquiza
05:00
Los Andes
Cañuelas
05:00
Comunicaciones

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U21
01:00
Derby County U21
Southampton U21
01:00
West Brom U21

98 Australia - Brisbane Premier League

Centenary Stormers
17:30
Toowong

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Sahafi
05:00
Elman

98 Australia - Npl Tasmania

Riverside Olympic
16:30
Launceston City
Kingborough Lions
17:00
Clarence Zebras

886 Egypt - Egypt Cup

ENPPI
01:00
National Bank of Egypt

245 Czech Republic - U19 League

Slavia Prague U19
16:00
Pribram U19
Brno U19
16:00
FC Fastav Zlin U19

65437 Panama - Lpf

San Francisco
18:00
Azuero

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
16:30
Altona Magic
Green Gully
17:00
Eastern Lions
Bentleigh Greens
17:30
Port Melbourne

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Bad Gleichenberg
00:00
Leoben
Weiz
00:00
SAK Klagenfurt
Gleisdorf 09
00:00
Allerheiligen
Union Vöcklamarkt
00:00
St. Anna
Deutschlandsberger SC
00:00
Kalsdorf
Hertha
00:30
Gurten

143 Austria - Regionalliga: Ost

Bruck/Leitha
00:00
Mannsdorf
Scheiblingkirchen
00:00
Draßburg
Siegendorf
00:00
Wiener Viktoria
TWL Elektra
00:30
Mauerwerk
Traiskirchen
00:30
Wiener Neustadt

47 Sweden - Elitettan Women

Lidköping W
00:00
Bergdalens W

6783 Mozambique - Mocambola

Black Bulls Maputo
05:00
Ferroviário Nacala
ENH Vilankulo
05:00
LD Maputo

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
01:00
Eendracht Aalst W
Charleroi
01:00
Mechelen W
White Star Woluwé W
01:30
Genk W

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
07:00
León W

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Benfica U23
17:00
Estoril U23

44 Argentina - Reserve League

San Lorenzo Res.
20:00
Patronato Res.
Banfield Res.
20:00
Platense Res.
Unión Santa Fe Res.
21:00
Argentinos Juniors Res.
Gimnasia Esgrima Res.
21:00
Vélez Sársfield Res.

401 Slovakia - Youth League

FC Košice U19
05:00
Ružomberok U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Bentleigh Greens U21
15:15
Port Melbourne U21

1796 Iceland - 4. Deild

Hamrarnir
02:00
Spyrnir
Árbær
03:00
Hvíti riddarinn
Reynir Hellissandur
03:00
Kría
Skallagrímur
03:00
Ísbjörninn
KFK Kópavogur
03:00
RB

1796 Iceland - 3. Deild

Vídir
02:15
KH
Kári
02:15
Ellidi
Vængir Jupiters
02:15
Augnablik
ÍH
02:15
KFG

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Koblach
23:30
Höchst
Hittisau
00:00
Brederis / Meiningen

98 Australia - Brisbane Reserves Premier League

Centenary Stormers U23
15:30
Toowong U23

99474 World - Club Friendlies Women

Bayer Leverkusen W
19:00
FC Twente W

1796 Iceland - 1. Deild Women

FH W
01:00
Augnablik W

1233 Finland - Kolmonen

Ri-Pa
22:30
Kultsu
JPS
23:00
SaPa Pieksämäki
STPS
23:00
IPS Edustus
Kuopion Elo
00:15
Barca

99474 World - Club Friendlies 3

Levadiakos
05:00
Atromitos
Lamia
05:00
Ionikos
Volos NFC
05:00
AEK Athens
Veres
05:00
Rukh Vynnyky
Nea Salamis
05:00
Anorthosis
Enosis
05:00
Olympiakos

212 Belarus - Second Division - Brest Region

DYuSSh-3 Pinsk
05:00
Nadezhda
Luninets
05:00
Ivanovo
Granit
05:00
DYUSSH Stolin
Niva
05:00
Drogichin
Kobrin
05:00
Ivatsevichi

212 Belarus - Second Division - Gomel Region

Mozyr NPZ
05:00
Bumprom
Svetlogorsk
05:00
Zhlobin
Iput DYuSSh
05:00
DYuSSh-2 Rechitsa
Vetka DYuSSh
05:00
Vertykal

212 Belarus - Second Division - Grodno Region

Smena Vawkavysk
05:00
Grodnensky
FSK Dyatlovo
05:00
Neman Belkard
Fakel Novogrudok
05:00
Schuchin

212 Belarus - Second Division - Minsk Region

FK Viliya
05:00
Berezino

212 Belarus - Second Division - Mogilev Region

Kirovsk
05:00
Niva Chausy
Krasnopole
05:00
SOZh Krichev
Zarya Krugloe
05:00
Servolyuks

227 Russia - FNL 2 - Group 3

Dinamo Vladivostok
05:00
Kaluga