ตารางบอล

462 อีเอฟแอลลีกวัน

ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
18:30
Exeter City
บาร์นสลีย์
21:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
ดาร์บีเคาน์ตี
21:00
Cheltenham Town
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
มอร์แคมป์
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
Port Vale
พอร์ตสมัท
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน

462 อีเอฟแอลลีกทู

Northampton Town
20:00
Stockport County
Barrow
21:00
Leyton Orient
Bradford City
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
21:00
โรชเดล
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
Mansfield Town
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
กริมสบี้ ทาวน์
21:00
Swindon Town
Hartlepool United
21:00
จิลลิ่งแฮม
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Stevenage
21:00
Harrogate Town
Sutton United
21:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Walsall
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

99474 World - Friendly International

ฮอนดูรัส
07:00
เอลซัลวาดอร์
อาร์เจนตินา
07:00
ฮอนดูรัส
Laos
15:00
มัลดีฟส์
ฮ่องกง
19:00
เมียนมาร์
อินเดีย
19:00
สิงคโปร์
แอฟริกาใต้
20:00
เซียร์ราลีโอน
อินโดนีเซีย
20:00
กือราเซา
Kyrgyz Republic
21:00
รัสเซีย
โกตดิวัวร์
23:00
โตโก
แทนซาเนีย
00:00
ยูกันดา
โบลิเวีย
00:00
เซเนกัล
Grenada
03:00
St. Vincent and the Grenadines

99474 World - Club Friendlies 1

กาลาตาซาราย
23:00
İstanbulspor

462 England - National League

Altrincham
21:00
Aldershot Town
Bromley
21:00
Oldham Athletic
Dagenham & Redbridge
21:00
Barnet
Eastleigh
21:00
Halifax Town
Maidenhead United
21:00
Gateshead
Maidstone United
21:00
Chesterfield
สคันธอร์ป
21:00
Dorking Wanderers
Wealdstone
21:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
Woking
21:00
Solihull Moors
Wrexham
21:00
Torquay United
Yeovil Town
21:00
Boreham Wood
York City
21:00
Notts County

462 England - Women's Super League

Arsenal W
19:30
Tottenham W

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
19:00
เลกาเนส
Mirandés
21:15
เรอัลซาราโกซา
มาลากา
23:30
Villarreal II
Ponferradina
23:30
เตเนริเฟ

44 Argentina - Superliga

Defensa y Justicia
23:00
Patronato
Sarmiento
23:00
Arsenal de Sarandi
Lanús
01:30
San Lorenzo
River Plate
04:00
Talleres Córdoba
Independiente
06:30
Newell's Old Boys

5 Brazil - Serie B

Londrina
07:30
Ponte Preta
Ituano
21:00
Brusque
Bahia
04:15
Operário PR

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
07:00
Mazatlán
Puebla
09:05
Pumas UNAM

158 Uruguay - Primera Division

ลิเวอร์พูล
21:00
Wanderers
Danubio
02:00
River Plate
Peñarol
05:00
Torque

5618 China PR - Super League

Changchun Yatai
16:30
Wuhan Yangtze
Wuhan Three Towns
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Professional
18:30
Beijing Guoan
Shandong Luneng
18:30
Shanghai SIPG
Dalian Professional
18:30
Wuhan Yangtze
Shenzhen
19:00
Shandong Luneng
Tianjin Teda
19:00
Hangzhou
Shenzhen
19:00
Henan Jianye

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians W
00:00
Internacional RS W

99474 World - Club Friendlies 2

Gaziantep F.K.
19:30
Yeni Malatyaspor
Kayserispor
21:00
Giresunspor

99474 World - Club Friendlies 3

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
05:00
Pachuca

99474 World - Club Friendlies 4

Gostivar
20:00
Skendija 79
Makedonija
20:00
Vardar